Áo quần cho con

Hôm nay mẹ con mang đồ ra giặt thì gặp trời mưa các cô dì ạ🤓 ( một phần đồ cho con được đã được giặt thơm tho sạch sẽ) Các mẹ tháng 10 đa sắm đồ đủ cho con yêu chưa ạ còn mình đã giặt đồ gần xong rui đây😘

4 86

Thảo luận

Ôi nhiều vậy mom mặc sao cho hết. Mình sắm đồ sơ sinh bé mặc ra tháng là hết mặc được phải mua đồ mới hết rồi
08/26/2019 16:08 Trả lời
Uh m minh chỉ mua it thôi , ban minh tặng cả đấy m à, con nhanh lơn mua nhiều phí lắm nè
Mom mua nhiều thế 😆
08/26/2019 16:08 Trả lời
Minh mua it thôi , bạn minh tặng cả đấy m à. Mua nhieu phí lắm
Mình tập đầu cpi rất sơm, tập 2 cũng tháng 10 nhưng chưa cpi gì cả
08/26/2019 14:08 Trả lời
Tập đầu lúc nào cũng thế m ạ😁
Mình 6/10 mà chưa mua gì hết á. Nhìn mấy mom mà nôn nao hà. Vì mình kiêng tháng 7.
08/26/2019 13:08 Trả lời
Het tháng đi mua luôn là được roi m
Mấy m mua nhìu ghê. Trong tháng mình chỉ mua 10 cái áo dư dũ mặc chớ k mua nhìu vậy. Còn ra tháng rầu con lớn mới mua tiêp. Mua nhìu quá k mặc hết cũng phí
08/26/2019 13:08 Trả lời
Ban minh tăng m à, m mua it lắm chủ yếu khăn tả các thứ thui, chứ con trong tháng nhanh lớn mua măc k kịp phí lắm
Đáng iu quá mom. Sao mom mua nhìu đồ kiểu thế, mình chỉ mua đồ sơ sinh mang trong tháng thôi
08/26/2019 10:08 Trả lời
LTAT dễ zưing quá mom
Cung tiếc la đồ kiểu đep nhưng toàn đố size nhỏ, chac het cữ la hêt mặc vua luôn😭
30/9 đây
08/26/2019 10:08 Trả lời
mình lên mạng tìm hiểu rồi mua mấy lần mời đủ đó m chứ m ko có danh sach
Me Bu Bu minh có danh sách nhưng số lượng thì k đúng nha bạn vì co những thứ mình mua trươc một it rồi nen thiếu bao nhiêu minh ghi thêm đe bít mà mua thôi. Nêu m muon tham khảo mua gi thi minh gui nè còn số lượng thì tuỳ ở m nhé
Mình ds 10/10 đã giặt sạch và cho vô giỏ xong hết hồi cuối tháng rồi, lúc mình giặt cũng ngay đợt bão.
08/26/2019 09:08 Trả lời
LTAT vâng mom, vừa nôn gặp con vừa sợ cảnh đau đẻ[2]
Gio thi minh chưa bit sợ nè, vi chưa bit cảm giác đau, hix k bit tới luc đấy có trụ nổi k
Mình cuối tháng 10 mà chưa mua gì hết. Mình theo đạo Chúa nên là cũng k kiêng tháng 7 hay gì mà k hiểu sao k có hứng sắm đồ lắm
08/26/2019 09:08 Trả lời
LTAT mình mới đứa đầu thôi. Tiền đi đẻ, sắm đồ các kiểu để riêng ra sẵn rồi. Mỗi cái khoản đi sắm đồ là vợ chồng đều lười. Chắc qua tháng sau cũng phải đi sắm để còn giặt đồ các kiểu thôi mom nhỉ
Mộc Diệp uh m sang tháng đi săm dc roi, chứ để cận ngay quá bụng to rui di lai khó khăn lăm, thoi gian đó ở nhà dưỡng sức chuẩn bi lên thớt nè
M sắm giặt xong từ tháng trước vì t7 âm kiêng.
08/26/2019 00:08 Trả lời
Ý m còn nhanh hơn minh nữa nè. Mình thì k kiêng gi với mẹ mình cung thế nên hứng lúc nào là làm lúc đây nè☺️. M luc nao sinh
LTAT m nay đc hơn 32w