Nyc thương nhất chia tay rồi vẫn là bạn thân

Có mom nào như mình ko mối tình đầu yêu nhau hơn 1 năm thì chia tay ko lý do Nhưng vẫn giữ ll a ấy luôn gọi đt hỏi thăm luôn quan tâm đến mình nhưng là bạn 1 năm a ấy lại mất vì ung thư phổi. Ng thứ 2 chưa tròn 1 năm chia tay vì a ấy cấm sừng nhưng lại ko ghét đc a ta cuối cùng là trĩ kĩ của nhau. Ng thứ 3 2 năm yêu nhau cũng là ng đầu tiên trao thân gửi phận cuối cùng a ta bỏ mình để theo gái giàu nhưng ko hề ll với nhau Tới bây giờ mình lấy ck đc 1 năm thì li hôn vì ck có gái trong khi mình bầu 2 tháng. Giờ 1 mình tủi thân nhưng lại đc nyc quan tâm ln nt hỏi thăm lễ đc nghi làm là xuống thăm mình còn mua cả sữa bầu cho uống trong khi ba đứa bé ko hề quan tâm Còn nyc mà theo gái thì dặn mình tới lúc sinh nhớ gọi a để a ta đc chăm sốc ở bv vì ko muốn mình là ng cô đơn ở bv. Nghỉ lại ct rồi tc cũng ko còn nhưng vẫn duyên với nhau.

0 3

Thảo luận

Mình trc kia cũng có quen 1 ng, nhưng ko đến đâu,vì a ta cũng đa tình ai cũng có thể nói yêu và hứa hẹn đc. Là ng đầu tiên của mình. Sau đó mình gặp 1 a trên zalo, a yêu kiểu giống như ng ta nói ai lấy của bạn 1, sẽ có ng trả lại bạn 10. A ấy qtâm, ở xa cách nhau khoảng 1h đi xe máy nhưng cuối tuần là ra chở mình đi chơi ăn uống, đc 5-6tháng thì a bảo chia tay, đơn giản 2 từ. Mình ko tin tìm tận nhà thì a đi đâu r, gọi cho bạn thân của a thì a đó nói a này bị bệnh, nguy cơ chuyển biến qua ung thư dạ dày, bạn trong nhóm nói ảnh có ý định ctay lâu r nhưng chưa biết nói thế nào. Vì a ko muốn làm gánh nặng,mình còn cha mẹ 2 đứa e đa đi học,nếu quen và đến vs a sẽ khổ. Mình trầm cảm 1 tgian. R gặp ck, ck biết a đó r 2 ng suốt ngày đi nhậu bỏ mình ở nhà [11]. Thậm chí 2 ông về nhà ck mình ngủ chung[10]. Khi nội mình mất,ck báo cho a đó r a liên lạc mọi người trong nhóm vào đi thăm. Khi cưới ck cũng gọi cho a đó mời về dự, vì a ở xa r. Mình bầu a cũng nghe tin nhưng ko làm phiền cuộc sống của cả 3 người. Vừa r sinh nhật ba mình a có ntin chúc mừng, r hỏi thăm 2 vc và sức khỏe của mình, hỏi khi nào sinh e bé, rất bất ngờ. Mà cũng chỉ hỏi thăm v r thôi. Trc đó cũng có nghe a cũng quen ai r. Nhưng ng đó gây chia rẽ ae nên a cũng ko quen đc.
08/26/2019 18:08 Trả lời
Mấy ng như m đâu. Mh ctay nyc là mh k bjo ll lại luôn. Tr khi đó yêu nhau 4 năm
08/26/2019 17:08 Trả lời
Chắc tại mình ko hận thù ak Dù ngta ct mình quen với bạn thân của mình mà vẫn ko ghét cả 2 đc.