Con của mẹ!

Nếu con khoẻ ở lại bên mẹ thì giờ mẹ con mình cũng rục rịch sắm đồ cho con,cả nhà ta cùng đi mua sắm mọi thứ và ba mẹ thì đợi từng ngày gặp con,chắc là hạnh phúc lắm con nhỉ? Nếu k có ch j xảy ra thì tháng 11 con chào đời,tầm này là siêu âm thấy con rõ lắm r nhỉ? K biết con là trai hay gái? Con giống ba hay giống mẹ?? Cũng đã 5 tháng trôi qua rồi mẹ vẫn chưa quên dc con,cảm giác con đến tuyệt vời biết bao,nếu có duyên con lại đến với ba mẹ và khoẻ mạnh cùng ba mẹ đến suốt chặng đường con nhé! Mẹ nhớ con!!!

12 110

Thảo luận

đọc mà rơi nước mắt, còn nỗi buồn nào hơn chứ. chúc gđ sớm lại đón con nhé
10/02/2019 12:10 Trả lời
Mh cũng mất con thêm 1 lần nữa cách đây đc gần 6 tháng.. mh hiểu cảm giác đó của mom. Khi biết con đag hiện diện trong cơ thể, niềm hp ập đến biết bao viễn tưởng đẹp để vẽ cho con sau này.. bỗng dưng 1 ngày lại mất con. Buồn lắm nhưng cũng k thể nào mà khóc đc 😭😭😭
09/30/2019 12:09 Trả lời
Lúc đó khóc k thành tiếng nổi đó m,bây jo m thả lại chưa muh cug đag uống sắt đê thả lại
Mình cũng mới xa con khi con đc 10w m ạ,buồn lắm,cố lên rồi sẽ có nhiều thiên thần đến bên và ở lại cùng chúng ta
Sao mih khổ v hả m? Bây jo lại lo sợ k biết mag thai lại có dễ k vì mih nhìu bệnh 7 năm mới có thai dc,lại bị lưu,hic
Mình đây cũng 6n này m,iui thành công rồi bị hỏng mất,không biết bao giờ con lại về lại😌
Mình cung vừa bị lưu ĐC gần 5 tháng o tuần 40 nè mom co lên mình tin ông trời sẽ thương và sẽ ban cho minh nhìu thiên thần khác nữa
Bùn quá hic chúc tất cả mẹ hiếm muộn như mình mau có bé lại và khoẻ mạnh nha
🐾🐾🐾🐁🐁🐁 mình thì cũng may mắn vì mình cũng đa có 1 đứa rồi mom ạ đứa bị lưu la đứa thứ 2 đó mom
M cố lên mình cũng như m nếu ko có chuyện gì thì tháng này mình sắm đồ để đầu tháng 11 sinh rồi. Nhưng lúc mới 24 tuần mình bị sinh non và mất bé giờ cũng 3 tháng trôi qua rồi mình đang cố gắng thả lại đây m
09/21/2019 10:09 Trả lời
Hic bùn v hả m? 24w r sao m mất con v ạ?? Chia bùn với m nha
Thương mom qá hicc
09/21/2019 09:09 Trả lời
Uh t biết mà toàn con ở bên đc vài tháng r đi
Cố lên mom nhé
09/21/2019 09:09 Trả lời
Minh cung vua mất con o tuần 29 nè m đag o cu moi co 20 ngay thou ngay nao cung khóc hết nè m vay mà gd ck con noi nay nọ tinh xếp đồ ve nha ba minh ma bên minh bao moi sinh chua dk thang đi r co j khổ m ạ nha minh xa qua
09/21/2019 08:09 Trả lời
84984652xxx minh hk để y mom
Mẹ ku Bum ùm buồn lắm mom.giờ con bị viêm phu khoa nữa minh moi đi khám Từ Dũ va đang điều trị mong mình sẽ sớm khỏe và hết bệnh nhanh mình sẽ tha tiếp mom mình rất thích đong con
Hic mình cũng như m nếu con còn thì giờ mình cũng sắm đồ như mọi người rồi...24 này đúng 5th con rời xa vc mình😪
09/21/2019 07:09 Trả lời
Baby👨‍👩‍👧‍👦 chuc minh sớm có bé m nha cô lên
Cảm ơn m, m cũng thế nhé sớm đón 2v về với mình
Mình cũng mất con gần dc 1 năm r m. Giờ đang thả r nhưng vẫn chưa thấy gì. Buồn thật
09/21/2019 07:09 Trả lời
Huyền Mít sao kì v m ck m lớn tuổi chưa? K mún có con ha
🐾🐾🐾🐁🐁🐁 ck mh trẻ bằng tuổi mh nhưng mà chắc là do sinh lý k ổn định m ạ