Làm thế nào để sinh bé

Chả là em và chồng cũng đã quen và cưới nhau cũng gần 6 năm nay mà trông mãi vẫn không có con. Vì chồng đi làm xa, có khi hơn 1 năm mới về nghỉ chỉ được 1-3 tháng là dài nhất. Cũng có nhiều người chỉ cách uống này uống kia mà vẫn không thể nào coa được. Moom nào đã từng như em hay biết thì chỉ cách cho e với ạ. ❤️❤️

3 51

Thảo luận

M canh tới ngày rụng trứng rồi qhe xong gác chân lên tường 30',uống sữa đậu nành thường xuyên,sáng uông enat400,trưa uống sắt Còn ck thì m mua hàu cho ăn tuần 2-3 lần,nấu giá hẹ cho ăn thường xuyên,ăn hải sane thêm M thử kiên trì xem sao nhé Chúc 2 vc m sớm có e bé ạ
12/06/2019 14:12 Trả lời
Dạ e đag thử đây mom E tks mom nhé
Ck e ăn hải sản vs hàu nhìu lắm.
Mom nên đến gần ck thì mới dễ có.ck k về được thì mom lên với ck khi nào có thì về
12/06/2019 14:12 Trả lời
Ck ở nước ngoài e k đi dc huhu
C có muốn dùng thuốc mong con ko nt cho e nhé
12/01/2019 22:12 Trả lời
E dùng nhìu thuốc lắm rồi ạ
Bác canh lịch như của web này này tầm ngày thứ 2.3 là ngon rồi chịch thôi khi chịch đệm thêm gối vào dưới mông xong đừng đi vệ sinh nhé. Nên đi v.sinh trước khi quan hệ. Em cũng theo lịch giờ cục cức nhà em được 4 tháng rồi đấy😂😂
E cũng theo lịch á chị. Mak lịch của e sao á mom. E có đèn đỏ 1-2-3 xong tháng sau lịch rụng trứng là 1-2-3-4-5-6 í chị.
Đợi chờ lâu quá đi làm iui là nhanh mom ạ. 6 năm lâu quá r
Ẩn danh thế cũng khó. Để lâu tuổi cao khả năng sinh sản của phụ nữ khó khăn thêm. Mom đi khám hiếm muộn coi bs khuyên thế nào. Iui là tiêm thuốc hoặc uống thuốc kích trứng liều thấp thoii k sao. Con ivf tiêm thuốc mạnh gấp mấy lần liền .
milo thế ak. E có đi khám bs cho uống thuốc nhưng cãn bt
Giống ck ck a trai e. 5 năm rồi chưa có í. 1 năm cũng gặp nhau vài tháng thôi. Mom đi khám tổng quát chưa ạ?
12/01/2019 21:12 Trả lời
Ẩn danh đừng nói thế mom. Nhiều ng còn lâu hơn chứ ạ. E chúc bé iu sớm về với m nhen
Mon Mon huhu e cảm on m[6]
Do ck hay do vk mom?
12/01/2019 13:12 Trả lời
Cả hai đeefu bt ạ
Phải đi khám thì mới biết đc, khám sớm còn có hướng để điều trị m à
09/27/2019 22:09 Trả lời
Ẩn danh đúng rồi m, trầu cau mình để lại. Chỉ lấy nc về uống và xoa bụng thôi, khi xoa bụng thì khấn mẹ Quan thế âm phù hộ cho con sớm có nhi
Ẩn danh oa vậy ak mom. E vừa lên mak cũng k biết nên chỉ thắp hương và nước
Mon nó kinh nguyen đều ko
Tháng nào em cũng có cả ạ
Canh trứng rụng và qh vào 4h sáng ùi xong vắt chân lên 30 phút sau ùi đi rửa nha.
Vậy à moom e cảm ơn nhé. Mất cái dt k thể xem đc các mom chia sẻ