sai lầm

nếu như các m đọc được những cái này trong dt của ck các m sẽ thế nào

5 103

Thảo luận

Nếu bấm nhầm. Thì thường hay tra cụm từ đó. Khi mình bấm 1 kí tự nó ms hiện ra gợi ý nhé mom. Và nếu xoá lịch sử tìm thì cái gợi ý nó vẫn gợi ý theo thói quen sử dụng google về những cụm từ hay tra nhé
10/16/2019 21:10 Trả lời
Thà k biết . Biết rồi chịu k nổi . Gặp Ck mình mình mắng xối xã luôn ý
10/16/2019 21:10 Trả lời
Mom o dx ah
10/16/2019 13:10 Trả lời
mị mị đan o duc vong cao thuong nhu vay,nghi ma buon
tuyết nho đàn ông ai cũng v mà m , đừng biết thì không buồn , biết r cũng chả làm gì được m ạ
Bỏ nó ngay và luôn nha bạn k thì dơ chết
10/15/2019 20:10 Trả lời
Nói thật e rất dị ứng với thể loại này và nếu là e chắc e đạp tan cái đt đi r nc với ck
10/15/2019 06:10 Trả lời
Nhưng mà k nghĩ k dc mom oi, cảnh ở nhà nghĩ càng chán
Cỏ ☘️Lá nói chung là không nghĩ thì không được , tức giận cũng chả làm gì được , bỏ thi cũng không bỏ được , không biết phải làm sao luôn m ạ
Chồng mình cũng thế đây, nói vài lần rồi giờ chán chả buồn nói. Giờ mình chả quan tâm muốn đi thì đi
10/15/2019 06:10 Trả lời
mị mị mình cũng nghĩ thế mom ạ, lờ đi mà sống, coi như không biết gì cả
Ẩn danh chuẩn mom ạ, chả tin tưởng được vào đàn ông đâu, ông nài cũng vậy cả
Đi đâu cho khuất mắt chớ cảm thấy kinh kinh thế nào á mom
10/13/2019 15:10 Trả lời
e đi 1 ngày xong e lại về , k thèm nc k thèm nhìn nhau luôn m ạ , tại e ở chung mà giờ cứ đụng cái bỏ đi là mình mang tiếng r gd ck k coi mình ra cái gì
Ờ chắc e gọi cả nhà e đến đánh hội đồng chét cmn ck luôn
mị mị Uh cái đó cũng khó vì mình Ng thường sao mà kĩ thuật tốt như mấy đứa làm gái
mèo mun mập ú kkkkk bởi v tại sao vợ ở nhà nhìn ngon cơm ngọt nước mà mấy thánh vẫn ra ngoài cập kề gái già cú đế , cũng vì nc ngọt ngào và kĩ thuật quá chi là phê m ha
Toàn tìm kiếm khu vực đồng xoài, bình phước khu vực ổng ở là bjt muốn làm gì rồi. Mom mà đưa ra ổng cũng chối à,mấy ông này ngang ngượt lắm
Nghe có vẻ ko hợp lý. Mình nghỉ mon nên nói chuyện thẳng thắng với ck, nói ck thú nhận thì mom sẽ bỏ qua coi như chưa có gì. Ck mom cũng chưa làm , chỉ mới tìm kiếm nên giờ ngăn lại cũng chưa muộn
ngôi sao sáng ck e tính rất gia trưởng và bảo thủ , nó làm chửi nó nó cũng ngồi im cho chửi còn nó đã phủ nhận là không làm thì hỏi sang câu thứ 2 3 là nó quát um lên r m ạ , e k biết nên tin cái nào nhưng thật sự là e vẫn im lặng mặc kệ tới đâu hay tới đó , cơm ai nấy ăn phần giường ai nấy nằm cho khoẻ 😣😣
Nc rõ ràng vs ck thôi mom
10/12/2019 09:10 Trả lời