Lần đầu

Em mới cưới, hôm nay là hôm thứ 2 về nhà chồng. Huhu. Các bác có kinh nghiệm gì về quan hệ lần đầu cho trơn tru thì chỉ em với. E đã có 1 đêm tân hôn k trọn vẹn, k cho được vào ạ [15][15][15][15] Help me. Nay e định chiến lần nữa, mà sợ thất bại ạ 😭😭

8 67

Thảo luận

M thử ôm nhau và hôn nhau thử xem. Vừa hôn vừa quan hệ dễ kích thích lắm với lại tay ck m xoa vú m. Từ từ bắt nhịp cảm xúc...quan hệ bằng cảm xúc thật sẽ hok đau chứ m đừng áp lực nhé. M lần đầu vì lén lút và mới yêu nên sợ hok dám cho ck đút vô. Cạch mặt cả tháng a nan nỉ suốt rồi lân 2 a nhẹ nhàng ôm mình cho m cảm giác an toàn sau đó tới combo hôn, xoa vú, xoa bướm roi đưa vào m k hay luôn, lúc biết lại thấy có cảm giác thích thích. Vài lần sau a để mình ở trên cửi ngựa m mới biết lên đỉnh là thế nào... kĩ thuật của m toàn ck m dạy cho k ấy. Hi
10/28/2019 14:10 Trả lời
Cái này thì thực sự đau r Nhưng m chịu khó Phải nhờ vào a ck A ck e đâm mạnh 1 phát vào lun Tuy đau nhưng các lần sau lại ổn K thì đau mãi
10/28/2019 10:10 Trả lời
Mình cũng mất mấy tháng để quen dần . mới bắt đầu cảm nhận đc cảm giác đó í mom. Ráng lên.
10/28/2019 06:10 Trả lời
Cố lên mom e lúc mới cưới 3-4 ngày mới vào đc. Dạo đầu cho hứng thú nó nhiều vào
10/27/2019 11:10 Trả lời
my huyen thì mom kêu ck kích thích cho mình thích nc ra nhiều cũng dễ vào. Mình hồi đó.2 đứa k có yêu nhau làm vất vả lun. Ck mình ráng ấn sâu vào 1 -2 lần chỗ đó rộng là ok. Mân mê đầu vú kích thích lắm nha m
Lần đầu đau vật vã, hôm sau đi 2 háng ấy
10/27/2019 10:10 Trả lời
Ẩn danh vào dập dk 1 tí là mình đẩy ra, ck chưa ra nữa, lần sau thì đỡ hơn
Hi ráng gòng mình cho ck đút vào đi mom chỉ cân vao đc 1lân là ok hêt hjhj co thể dùng thêm miêng gell bôi trơn cho dể vào nè...
10/27/2019 06:10 Trả lời
Ck mk đi lm xa. Lấy về còn đang đến kì xong rồi trật vật mãi đến gần hết tháng mới vô đk [2][2][2]
10/27/2019 05:10 Trả lời
Từ từ mom ơi. Cứ làm từ từ bím sẽ rộng ra, cả 2 đều lần đầu hết thì cả 2 đều đau đó mom. Mom chịu đau đi rồi sẽ biết cảm giác sướng nó như thế nào. Có khi mom bị nghiện luôn đó chứ.
10/27/2019 05:10 Trả lời
Mình với Ck cũng hì hục mãi mới vào được . Lần đầu Ck cứ đẩy vào là mình lại lùi lên vì đau😂 sau cho vào được cảm giác như cho cả cái cột đình vào ấy, lúc đó chỉ nghĩ sao ngta bảo qh sướng mà mình thấy đau ntn, qh đến lần thứ 3 vẫn còn cho vào khó, và đau
10/26/2019 22:10 Trả lời
Mình 4 lần mới vô được mà nhấp nhe thì k s.. Lâu dần mới mạnh hơn.. Mấy lần đầu thì vô đk nửa thì đau quá...Lần thứ 3 thì làm 2 lần chỉ đk mấy phút mà cứ thấy mắc tè dù k tè đk...
10/16/2019 23:10 Trả lời
Thich mom nhi
Ẩn danh giờ mom đã quen chưa.. Mình thì quen rồi.. Ck ngày nào cũng làm 1 trận r ms ngủ..