Trinh tiết

các mon cho e hỏi vs ạ e năm nay 23t nhỡ 1 lần bị nyc qh bằng tay và e bị chảy máu. H e quen va yêu ng ms thì e pải ns vs a ấy ntn ạ. Như vậy có pải là từng quan hệ hay chưa?

0 31

Thảo luận

Ny ms của em k quan trọng vđ đấy thì em lo gì. Cứ quan hệ thôi. Nta k quan trọng thì sẽ k hỏi đâu.
10/26/2019 22:10 Trả lời
E y chang m luôn.qh bằng tay mất rồi tới lúc qh thật vẫn đau thấu trời luôn tới nỗi ám ảnh mà sợ.giờ có ck rồi ck là ng thứ 2 qh cơ mà ck vẫn thương lắm
10/26/2019 22:10 Trả lời
Nếu mún chân thật thì cứ nói ra.j điều này là cũng bt khj ju.mà nhìu người vẫn bị chảy máu vào những lần sau mà
10/26/2019 21:10 Trả lời
Vay ha mom
Yêu nhau k nhất thiết phải điều tra nhau về chuyện đó e nhé.Nếu ng mới yêu e tin tưởng e thì họ k quan tâm đâu.
10/15/2019 04:10 Trả lời
E bat can 2 tay luon mom oi
Cứ kể thật mom ạ, chứ cũng k dấu đc. Nhưng mà cứ ns thật chi tiết nv cũng tốt mà. Ny thật lòng sẽ nhận ra .
10/14/2019 21:10 Trả lời
vâng e dg suy nghĩ là nên nói chi tiết vậy hay k ấy ạ
Thời này vấn đề đó là bình thường m à. M nên xem tính cách bạn trai mới ntn đã. Rồi hãy nói. Có người sẽ không để bụng nếu họ xem đó là bình thường. Có người khi không biết sẽ không sao, biết lại trách móc này nọ. Mà nên nói trước khi M quyết định cùng người bạn trai này QH m nhé. Chúc M hp
vag c.on mon ạ
Qh bag tay Nhug gio moi qh that su no van khít bt ma
meo con vâng vì e ngại quá. vs 1 phần nào tiếc nuối vì bị mất cái đó trong trường hợp như vậy. ko biết có ai như e k
Uh b,ai cug co luc ko kiem che dc ban than ma hihi
Cứ thẳng thắn ngay từ đầu m ạ..1 là đc 1 ng tốt ..2 là mất đi kẻ chẳng ra j
Ẩn danh tìm hoàn cảnh thích hợp rồi hãy nói..ng thương m sẽ khác..ng k thương sẽ khác m ak..trc mình cũng z..nhưng hên s a ấy k quan trọng chịn đó..vẫn iu thương, cưng chìu mình, mún j là đc đó lun
Ngọc Xuyến dung roi mom ah
Vậy là qh rồi á chứ chỉ là hk qh bằng súng ống thôi
ngochuong thì là qh bằng tay cũng là qh rồi mà chỉ là qh bằng cách nào thôi
coi như là mất rồi e
vâg. ny ms of e ko quan trọng chuyện đó. nhưg e ko biết nói ntn. nếu nói từng qh thì ko đúng pải k ạ