Quê quê

Em ở chung với 1 bạn cũng 8 năm rồi, em và any sắp cưới. Hôm qua đi mua đồ về thì bạn ý ko có ở nhà, anh ấy sáp zô đòi ôm hôn, chỉ khoá cửa ko tắt điện, mới ôm hôn thì bạn em về gõ cửa. Hú hồn chim én em ko biết làm gì luôn, xong may chưa cởi đồ gì, huhu quê quá giờ làm sao , chúng em yêu xa, ko có thời gian bên nhau a, đi ks thì ko tiện lắm

4 31

Thảo luận

E vs ny auto khách sạn.k phòng riêng gì hết Vừa thoải mái vừa đc gần nhau k ai lm phiền
10/28/2019 11:10 Trả lời
Thanks em, do c thấy đi ks ko thoải mái vì sợ có ng bắt gặp a
Ở hà nội sợ ji c.c sợ thì hai ng đi xa xa tí là đc mà
Đàn ông sl kg kiềm chế đc lâu đâu b, lâu kg gần gũi sẽ dần bị lãnh cảm, 2 ng yêu nhau đi ks đâu phải xấu, và cũng kg có gì phải ngại hết
10/22/2019 10:10 Trả lời
Do đó giờ ko đi nên ngại m ạ
Đi nhà nghỉ chứ ở sao dc phòng trọ chung bất tiện cho người kia
10/21/2019 14:10 Trả lời
Tụi em có tính làm gì đâu, mới đi shopping về đang nấu cơm cho anh ấy đó, mà do nghĩ bạn ấy đi chơi rồi, ai dè bạn ấy đi cv rồi về rồi mới đi chơi
Đi vài lần thì quen 😂. Mình với chồng ngày xưa đi suốt. Bị chồng dụ. Mấy lần là quen hết ngại.
10/21/2019 14:10 Trả lời
Em chỉ đi du lịch xa mới đi thôi chứ gần thì ngại lắm ko đi m a
Đi ks mom. Mình vs ny trc yêu xa. Mỗi lần ra thăm 3 4 ngày. Bọn mình thuê trọn mấy ngày ý luôn. Có hôm mình đi làm anh đi chơi đâu đó. Tối về 2 đứa ôm nhau ngủ. Thích lắm. Giờ cb cưới r. Ở vs bố mẹ ck nên 2 đứa dự định sau này sẽ ra ks để hâm nóng tình cảm 😁😁😁
10/21/2019 12:10 Trả lời
Do anh ấy cũng có nhà mà ở với em trai nên mới qua em thôi chứ tối ai về nhà nấy. Như m ở vs ba mẹ chồng thì đi cũng vui nè cho nó đổi gió
Thỉnh thoảng ny đến thì đi Ks thui
10/21/2019 12:10 Trả lời
Ko quen m ạ, có đợt tổ chức sinh nhật thì mới đi ks thôi,
di ks co gj ma ko tien .chu bao hai dua di mua do roi dj thoi
10/21/2019 10:10 Trả lời
Cũng sắp cưới rồi còn ngại zì kg dám đi nn m
10/21/2019 10:10 Trả lời
Ẩn danh mk kg pít sắp là vợ chồng ..Đã qh rồi mà sao m pải khổ z ..Sau này m sẽ pít đôi khi zữ zữ kẻ ck kg mê muội dc như khi m thoải mái là m khi với chồng
Ẩn danh em cũng ko biết, ko thoải mái được m ak, khi nào cưới hẳn hay mnaj
Đi nhà nghỉ ấy mom, yêu nhau, muốn gần gũi thì cứ qua nhà nghỉ. Vừa riêng tư thoải mái lại k ngại vs bạn
10/21/2019 09:10 Trả lời
Ẩn danh thuê theo tiếng ấy bạn. Bây giờ vậy là bình thường mà, ko có vấn đề gì đâu. Ra đó vừa sạch sẽ, thoải mái, lại riêng tư ấy.
Ẩn danh biết vậy nhưng vẫn thấy ko thích m a, thôi để lần sau nà
Có ny thì ở riêng 1 phòng nó đỡ bất tiện mk muốn làm gì có bạn mình ngại bạn cũng ngại mất công mất lòng nữa .lúc trước mk ở chung vs bạn sau có ny thuê phòng khác ở riêng giờ cũng sắp cưới ùi
10/21/2019 09:10 Trả lời
Ẩn danh đàn ông con trai vậy đó ko kiền chế âu kể cqr có bn mình ở đó cũng sáp vô ôm cho bằng dk
Ẩn danh bt thì nghiêm túc lắm m, tụi em cũng giữ ý tứ lắm nhưng do ko có ai nên thế á hic