Thuốc kích dục dành cho nữ

Các mom cho em hỏi trong nhóm mình có ai từng dùng thuốc kích dục cho nữ an toàn mà hiệu quả không ạ. Chị dâu em dạo này không muốn gần gũi ck chắc có lẽ do sợ sinh thêm con hoặc bị vấn đề gì đó mà lãnh cảm Ck lắm. Nên ông anh trai em mới nhờ em mua loại nào an toàn và kín đáo một chút. 2 vck ở hai nơi lâu lâu ông anh em mới được gần vk mà chị ấy thờ ơ quá nên nghĩ tội anh em quá. Anh em mới đầu 30 thôi, đang trong giai đoạn sung sức nữa. Mong các mom giúp với ạ.

4 63

Thảo luận

M cũng muoins thử 1 lần để biết cảm giác lên đỉnh thế nào, chưa bao giờ thích khi qh
10/24/2019 07:10 Trả lời
Trước tiên nên xem lại mối qhe cua 2 vk ck ntn mà chị bị lãnh cảm. Rồi xem cái cách a mom yêu vợ có thích k. Đôi khi chỉ họ mới hỉu dc csong chăn gối ntn. Và xem coi cviec nhà có quá sức với c ấy k. Áp lực mệt mỏi cũng khiến phụ nữ k còn thiết tha với tình dục nua. Còn mun dùng thuốc thì cũng phai dc sự đồng ý của chị bạn, nếu k khi bit mjh chỉ là công cụ tình dục của ck thỏa mãn chị ấy càng sốc và tuyệt vọng
10/21/2019 15:10 Trả lời
Ẩn danh uhm mom tâm sự cùng chị coi sao
YêuMàuTím dạ tối làm về e nói chuyện thử mom ạ
Mình đang thắc mắc là như vậy có phạm pháp k?
10/21/2019 15:10 Trả lời
Nếu 2 chị em thân thiết thì nên tâm sự m ạ. Chứ bt xa chồng thì về vợ cũng có nhu cầu mà. Có thể chị ý đang gặp vđ gì đó r
Ẩn danh e cũng nghĩ vậy mom, để tối e về tâm sự với c thử xem
Chắc do lo cho con cái k màng đến chuyen zck thôi
10/21/2019 13:10 Trả lời
Cũng ko biết nữa mom ơi, chắc 1 phần cũng do vậy
Ôi ông ck tâm lý vãi...ước gi đc 1 lần bị a ck chủ động bỏ thuốc kich dục kkkk
Ẩn danh he he, mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh mom nhỉ
Nghe m nói mà muốn cười xĩu luôn [2][2][2]
Ck mà mua kích dục cho vk uống lạ vậy m. Ít nhiều cũng có tác dụng phụ nha m
Tại vì anh em lâu lâu mới được về nhà, thấy vk thì thèm thuồng mà chị dâu e thì ko cho đụng mom ạ. Anh em mới đầu 30 thôi còn đang sung lắm
Bảo a bạn dùng nước hoa kd nữ nha. Loại sexy man của Pháp ý
Nước hoa thì có hại nhiều ko m? Với mua ở đâu thì được m?
Thuốc kích dục gây nghiện và tạo ảo giác nhé.có thể gây sang chấn tâm lý.là ng ck tốt thì nên nghĩ cho vợ nên là tìm mấy thứ kia
10/21/2019 12:10 Trả lời
Nghiêm trọng vậy à mom?
Ẩn danh nếu k nó bị đưa vào ds cấm chi m.ca bắt dc bán thì dzô tù mà.chứ m tưởng vì sao ngta uống vào ngta làm tình điên cuồng k biết mệt.là vì nó tác động vào thần kinh khiến tạo ra ảo giác đó.nên họ qhe thậm chí chảy máu vùng kín cũng k thấy đau đớn j.ng nào yếu có thể bị thc tác động lâu đến hệ thần kinh gây sang chấn tâm lý lun.báo chí đăng hoài mà
Phụ nữ có giai đoạn này cũng chẳng có gì lạ , do căng thẳng vấn đề gì đó . Do không được quan tâm ... thuốc vào người sướng anh bạn nhưng hại cho cô ấy , nói anh bạn quan tâm gần gũi hơn , có thể cùng nhau xem phim mát mẻ chút để tăng cảm xúc .
Dạ để e nói thử xem chứ thấy anh em mà thương quá. Nhiều người thấy vk mình như thế chắc đi ăn bánh trả tiền rồi ý chứ ko đến mức phải nhờ e gái đi mua thuốc kích dục cho vk như thế này đâu. Hic
Khéo có ng khác
Thế chắc tâm lý thuiz tốt nhất nên hỏi trực tiếp
Ẩn danh dạ e cũng định nhắn tin về tâm sự với chị ấy thử xem sao