Bực bội dễ sợ hà

Any em thi thoảng hai đứa mới qh, mà a ấy toàn hết bcs hoài, gặp em mà ko có bcs là em ko cho qh, cứ đòi ra ngoài, mà anh ấy nhanh ra lắm nên e sợ canh ko được, bj thì lâu ra mà qh là nhanh lắm chả hiểu sao. Nên toàn dùng tay cho em hoặc nói em hôn cho ảnh (bj), Nhưng em thì thấy bực bội vì vẫn muốn qh bt hơn. Làm sao khi anh ấy toàn hết bcs, e nhắc miết rồi. Anh ấy ko nghĩ là việc kích thích em mà ko qh là khiến mình bị bực hay sao ấy. Giận dễ sợ

2 39

Thảo luận

Thì e tự mua, tự bảo vệ mình. Tự lo cho mình thôi e ơi. Trc c cũng cứ chờ ck mua mà hắn chả qtam hàng gì, xog trúng hàng đểu bị viêm hoài lun. Sau tự mua cho chắc, ko bị viêm nữa
10/23/2019 22:10 Trả lời
Nếu chưa muốn có trc thì chủ động mua đi. Còn ko thì thôi. Chứ sau này khổ mh chứ khổ ai đâu e
10/23/2019 18:10 Trả lời
Hic hic vâng m
M chủ động mua đi
10/23/2019 12:10 Trả lời
Em nghĩ đó là việc của con trai, cưới rồi e se mua
H mua bao để sẵn thôi m ..Vs mình vs a ny hay sử dụng bao nên mua lần cả chục .Kk . Rồi gần hết mình kiểm tra bảo mua .kg thể sót dc
Ko tiện để giành nhiều m, anh ý di chuyển nhiều e thì ở với bạn
Mình thì lại khác. Chúng mình không dùng gì hết vì muốn có luôn rồi cưới. Hôm trước uông ttkc mà a í la quá trời 😂
Do cs còn phong kiến nên ko muốn có rồi vưới đâu m a,
Ừ. Bọn tớ thả. Mấy lần mà chẳng thấy. Tớ lại lo
Có khi ny bạn k thích dùng bcs nên k mua để sẳn.
10/22/2019 16:10 Trả lời
Đúng luôn, em thấy ảnh k thích nên toàn viện cớ quên
Chị mua sẵn cho ổng đi. Có khi ổng mong có con nên cố ý quên cũng nên
10/22/2019 16:10 Trả lời
Chưa cưới nên e chưa thả m ơi, mua cũng ngại ấy do e ở vs bạn
Ẩn danh chắc ổng ngại á chị. Nhưng vì tương lai của nhau thì phải bảo vệ nhau. Bất quá cho ổng nhịn luôn
Đơn giảm haha mom mua bcs mang đến hoặc là ở chỗ mom thì mom mua sẵn bcs
10/22/2019 10:10 Trả lời
Ko đâu huhu
Gặp phải ng kg hiểu đc sl phụ nữ r, nếu ny bạn thi thoảnh mới qh kèm ysl nữa nhanh ra là đúng, thử 2 hôm qh lần xem có nhanh ra kg, sau lấy về mà vấn đề td kg cải thiện sẽ kg hp đâu b. Ny m cũng nhanh ra, 2,3p là ra r nhưg 2 đứa đều tâm sự để biết cách làm đối phương đạt khoái cảm nhanh nhất. Còn bcs trước ny hay cb sẵn, nhưg h toàn m cb sẵn, cho vào ngăn kín nhất ở túi sách là ok mà b
Con trai đem ko sao con gái đem đi dễ bị nói, mà do em cũng hay chơi chơi mn đụng túi xách nên bất tiện, any e vừa ít qh vừa yếu m a
Thi mom mua sãn sao phải chờ ông mua