Ck Yếu sinh lí và giảm ham muốn

Lúc bầu k qh được thì 3 4 ngày xử cho ổng 1 lần từ lúc sinh đến giờ cả tuần ổng mới có hứng 1 lần còn mình đòi dụ ổng này nọ ổng nhất quyết k chịu xô đẩy mình ra tủi thân lắm ổng còn nói sao e sung dữ ạ làm sao để ck ham muốn trở lại đây các mom

1 22

Thảo luận

Chồng đi làm cả đêm hay sao M. Hay tăng cả khuya nữa nà? Mệt nhìu khi mấy ổng k ham
10/23/2019 12:10 Trả lời
Ẩn danh m quan sát xem nà. Chúc vợ chồng m luôn hp nhé
Mom sinh xong bao lâu rồi mom, bao lâu thì mom qh vậy
10/23/2019 06:10 Trả lời
Ẩn danh mình củng vậy. 2m chiến r, mà mom cảm giác sao, có khít hơn k, hay nc nôi có k mom
Na Bi mấy lần đầu khít mà cảm giác lắm mấy lần sau ổng làm mình mất hứng quá nên chả tới đâu cả
Mua thuốc bổ cho uống vô, ck mình tty mà uống bầu rồi đây. Mua home f nha bạn, gần 1 triệu 1 lọ 30v uống.
10/23/2019 06:10 Trả lời
Ẩn danh 30v uống 15 ngày chớ mấy, tiếc tiền còn lâu mới tốt được đó mom. Còn tự ái thằng nào chả có, phải nói ho nó hiểu chứ gđ mà vc k hoà hợp thì cũng k hp đâu
Con yêu nói nó mà nó k chịu để kiếm thời điểm nào nói nó lại
Đẩy ra và tỏ ý ko muốn luôn hả mom,
10/22/2019 19:10 Trả lời
Ẩn danh từ trc tới bh cưới đc mấy năm lúc nào ngủ cũng ôm nhau ngủ. Mà từ khi sinh con là khỏi ôm ấp. Cứ cầm điện thoại nghịch vậy thôi
Ẩn danh giời ạ mom còn được ôm ngủ còn mình mới cưới yêu thương ôm ấp được tháng đầu à từ đó về sau 2 năm mấy rồi có biết được ck ôm ngủ là cái gì đâu