Tâm sự

Có mom nào như em không lấy ck jt tuổi cả 2 vk ck về nhà vk làm ăn ở trên nhà vk và nhiều khi e bảo ck em làm j hay bố mẹ vk bảo làm j là ck e lại nói như osin và không thèm nc với vk nữa hôm qua cũng vậy có nhiều lúc tự nhiên e nghĩ giá không có ngày định mệnh đó và nếu có định mệnh đó thì e không lên nói ra rằng e có bầu rồi thì ck e vẫn đc tự do không phải chịu cảnh đi ở rể và sẽ gặp đc người hợp với ck và nhiều lúc e nghĩ cưới thì cưới nhưng chưa đăng ký kết hôn thì ck e vẫn đc tự do nhiều khi vk bảo làm j hay bố mẹ vk nói ck e làm cái này cái kia ck e nói cứ như osin và nói voi e là không ở đây nữa sẽ về nhà ở sướng hơn và e lại cảm thấy buồn và đôi khi e nghĩ rằng cưới thì cưới nhưng chưa đăng ký thì ck e vẫn đc tự do không phụ thuộc và ở thì ở về thì về và những lúc như thế e lại tự nhủ với lòng 2 mẹ con e cố gắng

0 11

Thảo luận

Thực ra là do tâm lý thôi m. Ai cũng vậy hết nếu coi bố mẹ vk hay bố mẹ ck là ng thân thì có nói nặng nhẹ như nào thì cũng là ng thân còn nếu nghĩ khác máu tanh lòng thì ở đâu cũng vậy hết
10/24/2019 09:10 Trả lời
Cảh ở rể nó nvay đó e. K ai muốn. Thông cảm cho ck e na. Ns nhỏ nhẹ, vui vẻ, nhẹ nhàg.... chứ tội. Giống mìh di làm dâu cũg vậy thôi. Rể lại là khách.
10/24/2019 08:10 Trả lời
cỏ ven đường uh. Vậy dc đó e. Chứ nh ng k chịu ở rể đâu. Mà nthe nh đứa nó còn hỗn mất dạy đâm hư tính e à. Nên e cg ns riêng vs bme. Là ứng xử cho hợp li. Chứ k cũg ảh hưởng chíh hp e đó. Ở gần nhà chị cg có 1 đôi vk trẻ lấy nhau. It tuổi ấy. 20-21 gì đó. Cg thế.... sau ở vs nhà vk k chịu dc nó bỏ luôn. H ô bà chăm cháu nuôi con. Thành như cưới rồi lại giốg bị bỏ. Hic. Nên gắng nhg điều k thể e nhé. Cv có thể có kiếm dc. Còn hp thì ko. E cũg nói riêng với ô bà đôi tiếng.... để đỡ va chạm.
Ck mom nhju tuổi oy. Ck mk cũng v. Cũng ở cubgf bme vk. Nên nhju luk cũng nên thông cảm cho ông ta tí. Mk làm dâu cũng khó chịu. Mà bme mom có chê ck mom k?
Ck mình jt hơn 3 tuổi lên nhiều khi mình phải nịnh và nói chuyện trước với ck nhưng ck mình không thèm bắt chuyện với mình và mặc kệ vk mom ak mình hiểu rằng rất khó lên mình bắt chuyện trước nhưng ck mình không thèm nc với vk luôn và hôm qua cũng vậy
Ck ở rể thì cũng như mấy m làm dâu.chả ai muốn.nên nói mấy câu khó nghe cũng dễ hiểu
cỏ ven đường mình k phải m mình k biết dc.vì m k bầu trước.vs cả cũng k yêu người trẻ tuổi.vc cưới nhau khi 2 đứa kte ổn cả rồi