Sùi mào gà

Mấy Chị ơi, Em nghĩ là mình bị smg rồi. Chi phí chữa là bao nhiêu các Chị có thể chia sẻ với Em được không. Em không có khả năng tài chính nhiều, cũng không dám chia sẻ chuyện này với ai. Em cứ ôm mà buồn lắm.... Cần lắm những lời chia sẻ, những điều tốt để chữa, những kinh nghiệm của các Chị . Chứ Em buồn quá :(

1 7

Thảo luận

Đi khám đi m. Đi bệnh viện xa nếu m thấy ngại. Mà mình nghĩ bỏ hết cả ngại để đi khám đi, BV lớn tý thì khám OK hơn .Khám sớm chữa sớm. Nhanh khỏi.
10/28/2019 23:10 Trả lời
Tất nhiên bạn vẩn phải nên đi khám để bệnh viện chẩn đoán xem có phải sùi mào gà hay không. Khi đó mới quyết định cách chữa trị.
10/25/2019 02:10 Trả lời
Đi khám mới biết bị j đc. Đừng nghe ai bán hàng tư vấn linh tinh. Nhiều khi e chưa bị cũng nên. Nhưng e đã có ck chưa vẬY? Chi phí khám thì ko cao đAu. E đi khám trước coi bệnh thế nào đã rồi tính sau
Ko có gì phải buồn hết bạn. Smg liệt vào bệnh xã hội nên người bệnh ai củng thấy lo khi dính bệnh. Nhưng thực chất nó ko nguy hiểm lắm nếu biết và chữ trị. Bạn cứ yên tâm vui vẻ để chiến đấu vs nó. Đừng lo lắng thì bệnh sẽ càng nhanh khỏi. Mình củng bị smg nhưng qua nghiên cứu tìm hiểu nhiều nơi trên các diễn đàn thì đốt không thể hết smg đc. Vì nó sẽ vẩn mọc lại. Nên mình đả tìm hiểu và bửa có bạn nào đó trên lilly giới thiệu dì vân chữa đc nên mình đả tìm đến dì. Hiện tại mình đang trong giai đoạn chữa. Gần một tháng mà các nốt sùi đả giảm hẳn. Mình ko quảng cáo hay quen biết dì vân đâu nên bạn yên tâm suy nghĩ xem. Vì ngay đến bản thân dì Vân củng ko quảng cáo này nọ luôn á. Mình thực sự thấy hiệu quả nên chia sẻ vs bạn.
Sùi mào gà có ngứa k ạ nổi hột ra sao ạ e thay ngứa và có hột 2 bên môi nhỏ nhiu qa😭😭
Tốt nhất là gặp bác sỹ chính thức, chỉ nghe kể rồi phỏng đoán, làm cách này cách kia k tốt đâu. Khám phụ khoa hết có 50k thôi. Rồi có làm sao bác sỹ sẽ chỉ dạy
10/25/2019 00:10 Trả lời