Các chị tư vấn giúp em với ạ

Em năm nay 22t. Yêu bạn trai đã gần 1 năm, ny em thì 29t rồi ạ. Tụi e có qhtd với nhau, em là người đầu tiên của anh, còn trước anh thì e có làm vs nyc rồi ạ. Trc đây vs nyc thì đòi hỏi khá nhiều, e cũng tự thấy mình body ổn, có tập gym đều đặn, cũng biết chiều ny và chủ yếu trong lúc qh e luôn muốn ny mình thích hơn. Nhưng k hiểu sao ny hiện tại của e đợt mới qh thì tần suất khoảng 1 lần / tuần, còn giờ thì hơn 1 tháng có khi 2 tháng mới qh ạ (từ đợt e chuyển lên HN trọ, gặp nhau nhiều và có nhiều thời gian bên nhau hơn :( mà e nghĩ cơ thể e cũng k có vấn đề gì. Em cũng k hẳn quá muốn chuyện ý nhưng e rất thắc mắc k hiểu sao lại như thế ạ :( em cũng muốn hỏi nhưng ngại quá ạ

1 21

Thảo luận

Bạn hỏi thử xem. Hỏi tế nhị thôi. Nũng nịu chút Vd. A ơi dạo này e thấy a k thích gần gũi e như trước. Có phải là e làm gì sai hay a chán e rùi k
10/29/2019 15:10 Trả lời
Yêu nhau gần nhau mà 1 tháng mới làm 1 2 lần thì chắc có lý do nào đó thôi e ạ. Chứ cưới về sao đc thoải mái như lúc yêu. E hỏi a ấy trực tiếp xem. Và e có chắc chắn a ấy chỉ có 1 mình e ko?
10/29/2019 15:10 Trả lời
Mom hay khen a ấy nhiều đừng làm như m có kinh nghiệm a sẽ thắc mắc về qk sau lấy về lấy chuyện đó ra đay nghiến lại mệt
10/26/2019 19:10 Trả lời
Uh khó hiểu nhỉ. Đàn ông tuổi này nó hùng hục như trâu ấy chứ. Ny bạn có yếu k
10/26/2019 18:10 Trả lời
Nhìu khi bạn có kinh nghiệm hơn a ấy nên a ấy sỉ diện rồi ngại vì ít kinh nghiệm. Đôi khi mình cũng nên giả ngu cho nguoi ta có cơ hội thể hiện bạn ơi. Bạn nên khen a ấy để a tự tin hơn trong chuyện ấy
10/26/2019 17:10 Trả lời
Thử tâm sự vs nhau thôi m ơi ..Chứ ở đây ai cũng khó đoán ra lí do ổng như thế cả ..Nhiều lí do lắm
10/26/2019 15:10 Trả lời
mk ở sát nhau ngày nào kũg gặp.mà gặp thì lại chiến thôi
10/26/2019 08:10 Trả lời
Đàn ông nhầm người cũng như đàn bà mình tháng làm 1 hoặc 2 là thấy ổn rồi chứ k phải ai cũng phải làm rầm đêm 4-5 cái chắc sớm chết người [2]
10/25/2019 21:10 Trả lời
Đúng rồi em . Nhưng cũng phải dựa vào trước kia 2 người mới quen quan hệ ntn ? Tần suất nhiêu 1 ngày rồi tháng nhiêu lần và mỗi lần làm chất lượng k hay làm cho qua chuyện ? Rồi công việc này kia nọ cũng ảnh hưởng hoặc 2 ng ở cạnh thấy e k đòi ny e nghĩ e đủ hoặc k thích cũng k làm đâu cởi mở lên em . Khi nào muốn cứ nồng nhiệt lên
Heo Con ngày xưa những lần đầu cũng tuần / 2 tuần ms làm thôi ạ vì đi làm đi học em lại ở xa nên k có thời gian. Giờ ở gần chỉ có đi du lịch ms làm thui ạ :( 2-3 tháng e ms đi du lịch 1 lần
Vc m đây ở vs nhau như anh em vậy..
Giống mk đấy. Càng ngày càng lười
Em cũng k đòi hỏi nhiều k làm cũng chả sao nhưng mà sau này cưới cũng thế có ổn k ạ :(
Ẩn danh 80% lý do ly hôn là k hòa hợp chuyện chăn gối đấy bạn