1234567890

Ta đã từng rất yêu nhau nghĩ rằng sẽ sống vs nhau cả đời này, nhưng cs mà đâu như mình nghĩ, a kp là tuyp người gia đình như t nghĩ a đã lựa chọn bb thay cho vợ con a. A đã nói " từ lúc chưa có vợ đã chơi vs cn từ bé cơ " câu đó nghe mà đau, hóa ra vợ a con a k bằng bạn a . A bỏ bê vợ con chơi thâu đêm suốt sáng . Đvs a về sớm là 3h sáng. A nói " a chỉ nghĩ về vợ vs con " nhưng đó cũng chỉ là lời nói hành động k chứng minh đc. 3 năm, 3 năm cơ hội cho a sửa đổi nhưng k sửa , còn bản thân t k thể chờ đợi được nữa. Thôi thì cứ như xưa như ngày ta chưa biết , t 1 người vô tư , suy nghĩ thoáng chả biết từ khi nào mà a đã biến t thành 1 người đàn bà ngu ngốc như những người đàn bà khác. Nên là chúng ta hãy tạm xa nhau 1 thời gian đi để đưa ra qđ cx hơn a nhé.

1 21

Thảo luận

Ngta k chịu ký nhưng cũng chẳng thay đổi suy nghĩ. Gần đây thấy rất nhiều m than vãn về việc chồng mê bạn bỏ bê vợ con nghe mà thấy não lòng. Ngta k ký kệ ngta m ạ. Cứ kiểu ktam ly thân cũng được để mình không phải rước cái buồn bực vào người.
10/26/2019 22:10 Trả lời
Giải thoát đi m
10/26/2019 22:10 Trả lời
Bản thân mình rất muốn nhưng họ k muốn
Mình đây. 4 năm ko sửa. 3 năm đầu mình ko nói nhưng cả năm nay thật hết sức chịu đựng. Chửi nhau, nc mắt 4 năm bao nhiêu tủi bấy nhiêu. Chia tay. Chia đôi tài sản cho nhanh. Hiện tại đang chờ toà gọi nhưng đã chia đôi tài sản. Đứa mỗi nhà xong xuôi hết rồi. Thoải mái.
10/26/2019 19:10 Trả lời
Mình cũng đg chờ a ta kí nhưng a ta lại xé đơn r viết mấy lần xé từng đó luôn lên k viết nữa. Hiện mình đg về ngoại chán lắm r
Song Tử cái loại này mồm dẻo lắm. Nịnh giỏi nhưng sau lưng lại làm khác ko thay đổi đc đâu. Nó cũng tuyên bố ko bỏ mình mà, là của nó. Mà mình làm căng chửi nó mấy tháng nên nó chán đồng ý.
E giống mom r nhưng Ck e chưa đến mức đó nhưng cũng đủ để e nản.vk thì 37w rồi mà k có 1 tối ở nhà với vk cứ mặc vk trong phòng 1 mình im phăng phắc cn bản thân thì đi chơi.10h-11h thì về.cũng đến hơn 3 năm r nói nặng có nhẹ có đánh nhau có dọa li hôn có.cuối cùng cũng hiểu ra là họ hiểu nhưng bản thân họ k muốn thay đổi thôi.mình cũng đâu có cần cả 365 ngày bên vk chỉ cầu 1 nửa thôi mà cũng đâu có đc.trc giận nhiều lắm Ck cứ đi là ở nhà khóc là giận nhau cả tháng k nc.giờ giận nhau to tiếng là càng đi.vậy thôi trời k chịu đất thì đất chịu trời vậy.vô cảm hơn để mình khỏi đau nghĩ thoáng hơn rằng mình cũng k mấy quan tâm lm gì nhưng cũng có lúc tủi thân đến phát khóc ý chứ.thôi thì giờ cũng k nói cũng k cáu k giận nhưng đi cũng chẳng buồn gọi về nữa.buồn ngủ sẽ tự ngủ.là họ chấp nhận đánh đổi vk con với bb mà.nên sau này họ cũng k có quyền đòi hỏi điều gì cả.
10/26/2019 19:10 Trả lời
Song Tử Ck mình thì biết mẹ mình sẽ k bh cho mình về nhà đâu..mẹ đẻ mình cũng ở gần thôi nhưng bà ghét nhất chx vc cãi nhau con gái bỏ về nên những lúc như thế e chẳng đi đâu đc.cn chx mẹ Ck thì mẹ Ck e cũng k đến mức như mẹ Ck mom nhưng cũng hiền lắm.ngày trc có lần Ck đi qua đêm sáng sau e dậy nói với mẹ Ck bảo mẹ Ck nói Ck hộ nhưng chả nói gì 😂..xong lúc nào cũng bảo e nói nhẹ nhàng nó mới nghe các thứ...nhiều lúc muốn chửi thề mình cũng là ng chứ có phải thần tiên đâu mà lúc nào cũng nhẹ nhàng đc
Song Tử suy cho cùng con họ mới là ng họ đẻ ra mà mom.mình dù có đc thương nhưng sao bằng đc.con họ dù sai tn họ cũng bao dung đc.còn mình là vk chứ phải mẹ nên mình cũng k cần phải bao dung hết như thế.có qua có lại mới hp đc.ngày trc e có nói với Ck rằng ng ta bảo vk là ng giữ lửa gia đình.nhưng cứ 1 ng giữ 1 ng tạt nc lạnh thì lm sao mà giữ đc.nói cạn nc cạn cái ng khác cũng nói mà k thay đổi nên giờ thôi k nói nữa
Vô tâm qúa . E nghĩ trước khi đi mom nói anh ta 1 câu là a sống mà a coi trọng bb thái qúa như vậy thì tốt nhất đừng nen cưới vk mà nên sống 1 mình và ở với bb của anh ta đến cuối đời đi.
10/26/2019 13:10 Trả lời
Song Tử Vãi tính ra Ck Mom tự tung tự tác quá ha, có vk có con mà làm như độc thân vậy. Ko ý thức là mình đã có gđ rồi sao tr. Haizz
Ngọc Ly bố mẹ a ta còn k bảo đc mình là gì đâu. Mẹ a ý chỉ lo a ý hôm sau có đi làm đc k thôi, chus đối vs bà ý con đi sớm hay về muộn bà vẫn ngủ tì tì như k có gì xảy ra,
Ck vô tâm thì k cần suy nghĩ nữa m ạ
Song Tử li thân rồi sau đơn phương li hôn cũng dễ m
84356049xxx mình cũng tính thế à
😌😌😌😌