Ngoại tình

Mình ngoại tình tư tưởng vài năm rồi và giờ sắp ngoại tình thật sự. Viết những dòng chữ này mình đau lòng k muốn vậy đâu. K muốn tổn thương ck . Giờ mình phải làm sao có cần đi bs k. Có ai giúp mình 😭

4 41

Thảo luận

Chú họ mình được xem là ngoại tình tư tưởng mấy chục năm nay với nyc, chú ây không xuất ngoại đc, sau ở VN gặp Thím mình rồi cưới. Chú với nyc lâu sau này liên lạc lại và trò chuyện với nhau về cuộc sống, làm ăn, khó khăn giúp đỡ nhau. Tuy nhiên không có ngoại tình thật, chú tâm sự với nyc bên trời Tây để giảm bớt áp lực tinh thần. Nguyên nhân xuất phát là vợ chú tiêu xài, gây nợ khắp nơi, chiều con cái đến nổi hư hỏng nào là ở lại lớp mấy năm, ăn cắp tiền chơi game,... Nhưng chú chỉ đt nói chuyện mỗi khi say, còn khi tinh thì không bgio. Vợ chú có biết rồi ghen này nọ, rồi m.n bảo vợ chú tu chí làm ăn đi đừng gây áp lực cho chú nữa thì 1 t/g Thím mình có sự thay đổi về tính cách thật. Chú bảo chỉ xem là tri kỉ, không duyên mới không đến với nhau, rồi mới gặp vk chú, chú cũng đâu còn t/c gì mặn nồng nữa mà yêu. [ Mình kể cho mom nghe dài dòng như vậy là để Mom xác định ai sẽ là người đi cùng mom trên quãng đường đời còn lại, cuộc sống vk ck không phải lúc nào cũng toàn màu hồng, phải có chút màu khác trộn vào mình mới trân quý hơn. Mom không nên vì những chuyện vụn vặt trong cs mà gôm lại rồi chán nản mà nghỉ đến chuyện "có lẽ người đàn ông khác sẽ yêu thương mình hơn", mỗi ông ck mỗi tính cách, không nên muốn ck mình phải giống ck người ta,mình không chịu hiểu cho ck thì sao lại bắt ck phải hiểu cho mình] Nếu mình có nói Sai gì thì xl Mom.
10/29/2019 13:10 Trả lời
Đôi lúc vc k fai chỉ quan trọng mỗi chuyện chăn gối m à. Phải nghĩ đến những khó khăn cùng nhau vượt qua. M thử đặt m ở hoàn cảnh ck m xem cảm giác m ntn
10/29/2019 13:10 Trả lời
Mom lên chùa gặp sư thấy.sư thầy sẽ cho mom những lời giúp mom thông não. Nam mô a di đà phật
10/28/2019 12:10 Trả lời
Sao thế m ơi.hic
10/28/2019 12:10 Trả lời
Ngoại tình tư tưởng đã vài năm và sắp chuyển sang thật,mà bảo k muốn vậy. Vãi cả k muốn
10/27/2019 08:10 Trả lời
Ẩn danh sẽ k đâu m.vì người ta lí trí hơn rất nhiều.gd hp k có nhu cầu ngoại tình.khi k hp nữa ngta bắt đầu lựa chọn,nếu lựa chọn mún thay đổi ngta hàn gắn vs ck k dc thì ly hôn.nếu lựa chọn nguồn hp mới lá con cái hay bản thân thì 1 là ly hôn vui vs con cái 2 là sống bơ thg ck đi.ngoại tình là sai.cho dù bất kỳ lý do hay hoàn cảnh j thì cũng xuất phát từ mong muốn của người ngoại tình,đàn ông hay đàn bà đều thế
Ẩn danh m đã rep
Có con rồi thì ko nên sống ích kỷ vì bản thân nữa mà hãy sống vì con, ko có thằng nào thương con bằng bố nó đâu m, h bỏ Ck lấy thằng khác bù đc nhu cầu tình dục thì nó đánh con mình có đáng ko? Hãy suy nghĩ kỹ trc khi qđ được mất nhé
10/27/2019 08:10 Trả lời
Chăn gối k mặn nồng thì phải cải thiện thui m. Cố lên.
10/27/2019 07:10 Trả lời
S thế m oi
10/27/2019 07:10 Trả lời
Là mới tư tưởng hả m? Còn cứu kịp m ơi
10/26/2019 23:10 Trả lời
Mom nhắm mắt lại và nghĩ về nhưng việc tốt đẹp mà vck đã cùng nhau gắn bó và tại sao lại đến với nhau đừng vì 1 phút nhất thời
10/26/2019 22:10 Trả lời