Việc nhà

Khi bạn ham chơi trốn việc nhà nhưng mà k muốn bị làu bàu thì phải làm sao. Thì phải nịnh chớ sao haha. Trong hình là 1 đoạn đối thoại của 2vc mình. Bt trong nhà m là ng nấu ăn,ck làm mấy việc nhà còn lại. Nhưng mình hay đi chơi với bạn sau h làm,có lúc chơi tí về nấu nhưng có bữa chơi về trễ. Như bữa nay là tối sẽ đi ăn ốc vs bạn nè. Mà chắc về trễ nên nhờ ck tối về nhà nấu bữa tối í. Thế là mình mua ít rau cỏ rửa sẵn bỏ tủ lạnh nịnh ổng đặng tối vế ổng có đồ chế biến ngay đỡ rửa mất tg mà mình ăn ốc về sẽ có cơm tối xịn gặm lun hehe. Quan điểm của mình là việc nhà k phải trách nhiệm,việc nhà là vc chia sẻ. Với cả nịnh ck chả bao h sai [33]

0 4

Thảo luận

Ck mình cũng khoái làm những món lạ, mình bảo tối nay e muốn ăn món này món kia, a chở e đi chợ nha. Rồi về ck phụ bế con cho vợ nấu nướng
10/29/2019 12:10 Trả lời
Y chang ck mình.đi nhậu vs đối tác hay đi quán sang,cái ăn j mà thấy lạ là bắt đầu chụp hình.về google cách nấu xong úp úp mở mở đặng nịnh đầm con vợ. Có mấy lần món ổng tính nấu mình đã ăn qua,thấy ổng nấu trớt quớt cười mún xỉu.nhưng mà vui lắm
Tui o nhà vs ck tui là auto đồ chiên ck tui làm tới cho tui an á . ngoài các món chiên ra hổng bk làm gì hết luon. Hôm bua ổng thữ muc xào sate an trớt quớt . nhưng an 1 cách ngon lành cho ổng dui 😂
10/29/2019 12:10 Trả lời
Ck tui nấu ăn ngon lắm,mà biết có mấy món nhậu hà.nên cơm tối tiệc tùng cứ phải để tui.vs cả ổng làm về trễ lắm.đợi ổng về nấu chắc đói rã ra.nhưng đi chơi là thẩy cho ổng hết.an tâm tối chơi chán về cơm 4 món xịn sòn hehe