Sống chung với nhà chồng

Chán cảnh ở chung mà lỡ dại lấy con út.... ... 😂😂😂 chả ai làm gì mình nhưng vẫn không thích ở chung..yêu ck thật nhưng ở như này mãi cũng chán cả ck luôn các mom ạ...

9 89

Thảo luận

M cũng lấy con út và số phận phải sống chung vs mẹ ck rồi k thể ra riêng dc
11/09/2019 14:11 Trả lời
Mình cũng cưới út. Lúc đầu mới cưới cũng chưa có j r sinh con mới thấy. H nhìn chk chán hẳn. N khi trầm cảm đến nơi r
11/09/2019 02:11 Trả lời
di ra toi dau ngo thoi cung phai hỏi phai thưa minh cũng chan canh o cùng lắm lun ak. mất tu do. vk ck cũng k the hien tinh cam đc nua. minh o cùng 2 năm. gio minh ra rieng 2 năm rồi
11/08/2019 16:11 Trả lời
Mất hết cả tự do, làm gì cũng bị hỏi chán bỏ xừ lên đc. Mặc dù họ k làm gì mình nhưng vẫn cảm thấy thật không thoải mái gì, làm gì cũng sợ, đến việc đi xông cái mặt cũng chẳng dám làm
11/08/2019 16:11 Trả lời
Hic có khi con utd đỡ hơn dáyd mom ak,con cả kìa,cái j cung đổ lên đầu mình ak.
11/07/2019 22:11 Trả lời
Cố lên m. Mình cũng lấy con út .nhưng đc cái nhà ck ngoài bắc. Mình trong nam .ck mình làm trong này nên cưới xong là zo đây luôn. Giờ mình ở nhà ngoại còn ck đi làm xa cuối tuần mới về. Được thì m nên ra ở riêng cho khỏe.
11/07/2019 18:11 Trả lời
E cũng thế gia đình nhà ck gê gớm quá h e thấy ck e e cũng có cảm giác ck e liên quan đến mấy ng đó e hết thích nũa
11/07/2019 16:11 Trả lời
p_84986091xxx nhà ng ta ng ta vẫn coi trọng hơn mh m à, h mh cũng li hôn r, thấy sợ ngôi nhà ấy lắm, lúc còn sống chung hắn hay bảo mẹ con mà còn hơn kẻ thù, lúc có mọi ng bả như là thiên thần nên nhiều khi ck e bảo mẹ tốt vậy k lẽ làm vậy với mh
Tiên Tô ui cái câu mẹ tốt vậy nghe quen quen. Tháng đầu e mới cưới về, ck e cũng bảo là mẹ hiền lắm, rồi có vài lần xích mích, nó bảo là mẹ đối xử với e có đến nỗi nào đâu mà e ko vừa ý mẹ, mẹ buồn mẹ cứ chờ a về để nói đấy. E tức quá bảo là, a thử nhìn lại xem, cả nhà a là máu mủ ruột thịt, chỉ có tôi là người dưng, cả nhà ai cũng muốn điều khiển, áp bức tôi, tôi chỉ có a để chia sẻ mà a cũng thế nốt. Kể cả các chị ck nói gì e, bố mẹ đẻ e đều bảo là ko đc nói lại với ck, chị nó nó vẫn quý hơn mình, mình ko là gì đâu. Từ đó e đã ấp ủ ý định ly hôn rồi. Mom có con chưa?
Mh k con ut như dang chán muon ra ngoài o đây.đủ thứ chịn trên đời
11/07/2019 15:11 Trả lời
Giống y chang luôn mom ơi.e cũng lấy con út nè cũng ở chung
Cùng chung cảnh ngộ.. đồng môn sống chung với nhà ck. Kkk
Mom sống chung đc bao nhiêu năm rồi. E mới cưới đc 5 tháng mà sống chung e như sắp trầm cảm rồi. Có nhiều việc mẹ ck ko sai mình đâu nhưng cứ nói toáng lên để đến tai mình nghe thấy. E bị động thai còn ko cho e về mẹ đẻ, trong khi con gái ông bà thì xót nó từ khi nó bầu đến bây giờ con nó đc 17 tháng rồi vẫn ăn nằm ở đây. Nhà e lại có 2 bà chị ck. Cũng chẳng ai làm gì e cả, nhưng thỉnh thoảng bố mẹ ck lại nói bóng nói gió khó chịu kinh khủng. Mom còn nghĩ đến việc cãi nhau to 1 trận là đc ra ở riêng, ck e con út, lại nghe lời bố mẹ, e mà cãi nhau to như mom thì chắc chỉ có e ra đường. Lấy con út mà lại hoá con trưởng, khổ kinh khủng. Rồi cái gì cũng bị trách. E mà đc ở riêng thì dù có phải ăn cơm chung e vẫn muốn hơn là sống chung.
Ẩn danh có con là hết thanh xuân rồi mom, ko còn nghĩ đến thanh xuân nữa
Đúng là mỗi nhà mỗi cảnh.mình cũng ngje đến nhà ck là lại chán chả muốn nghĩ.mình k sống chung vì đi làm xa cả hai vck.nhưng đợt rồi về sinh ở thời gian ngắn thì mình mới hiểu đc bản chất thật sự của nhà ck.nhất là bà mẹ ck.ai có tiền thì ôi thôi ca tụng nịn nọt hết lời.đứa k có tiền thì coi chả ra gì đâu.