Đậu box pregnancy self

Các anh có vợ bầu mua tặng vợ món quà này là bảo đảm hai mẹ con yêu bố nhất trên đời luôn. Toàn những món hay ho lắm luôn. Có cuốn Nhật ký Mẹ Bầu - Bump Journal ghi lại những trải nghiệm kỳ diệu của chính mẹ trong suốt quá trình mang thai với những hướng dẫn cụ thể. Sách tô màu "Chín tháng mười ngày" (kèm màu): Cuốn sách cũng mang lại những trải nghiệm phong phú về màu sắc, góp phần giúp tâm lý cũng như hai bán cầu não của em bé có thể phát triển đầy đủ về sau. Bơ chống rạn da đậm đặc Palmer's phòng chống và ngăn ngừa rạn da, cải thiện độ đàn hồi, duy trì độ ẩm cho da. Đừng chờ khi bị rạn rồi mới chăm sóc mà hay bắt đầu ngay mẹ nhé. Bốn tháng đầu nếu mẹ bầu yế thì đừng nên massage. Mình chỉ nên massage những tháng cuối cho dễ sinh thui nha. Các bố cũng có thể massge giúp mẹ bầu để gắn kết tình cảm gia đình với em bé trong bụng nhé. Kem massage chân Burt's Bee Mama cho Mẹ Bầu giúp xoa dịu, giảm đau, giảm phù nề. Kết hợp dụng cụ Massage gỗ nhỏ gọn với gai từ gỗ dừa lâu năm, dễ dàng massage khắp cơ thể, giảm căng cơ, tăng tính đàn hồi của cơ, massage đều đặn mỗi tối giúp mẹ giảm bị chuột rút Mix Nuts Original 4 loại hạt: Óc chó, Hạnh nhân, Macca, hạt Điều bổ sung Omega-3, Omega-6, Axit folic, Canxi, Magie, Kẽm, vitamin B6 và các chất dinh dưỡng cần thiết cho Mẹ khoẻ mạnh và thai nhi phát triển đầy đủ

0 1

Thảo luận

Cảm ơn m siêng rì viu những sản phẩm cần thiết cho các mẹ nè
11/22/2019 11:11 Trả lời