Chống muỗi vape

CƠ chế của Vape khá hay. Bạn có biết “deet” là tên gọi của hoạt chất hay dùng để diệt côn trùng, khi gặp hoạt chất này côn trùng sẽ bị tê liệt các khe khớp thần kinh và chết do ngạt thở. – Bạn nào nghe nói deet là thành phần gây độc thì cho cơ thể thì có thể yên tâm, miễn là nồng độ dưới 10% thi` là mức rất an toàn nhé. Đặc biệt đây là sản phẩm dùng được cho cả trẻ em, chắc chắn không thể qua được sự kiểm định nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn Nhật. chứa thành phần chính là deet với ưu điểm là nguồn gốc thực vật và cho hiệu quả trong thời gian dài. Riêng MÌNH sử dụng thì thấy nó có tác dụng tốt trong khoảng 4-5 tiếng. Nếu như mình hoạt động ra mồ hôi nhiều thì hiệu quả chống muỗi sẽ ngắn hơi (khoảng 3 tiếng). Lotion Vape được cho là có thành phần Acid Hyaluronic Na giữ cho da không bị mất nước và mềm min nữa nhưng mình không trông chờ việc dưỡng da từ lotion chống muỗi nên không chú ý phần này nhiều, hehe. Kết lại thì Vape Skin Lotion vẫn luôn được xếp vào những sản phẩm chống muỗi tốt của Nhật và được người Nhật tin dùng. Đặc biệt hữu dụng khi cho những ai đi chơi mùa hè và đi cùng cả nhà nhé. Mình đã mua một chai để khi đi chơi du lịch cắm trại với bạn hay nhà mình. Những khi không du lịch thì mình xịt khi đi shopping cuối tuần hoặc đi ra công viên tập thể dục. Dạng mist xịt rất nhanh và đều nên không có bị lười

1 1

Thảo luận

Cảm ơn m đã review nè, m sống ở bên Nhật luôn ah
11/23/2019 09:11 Trả lời