Nấm nấm nấm

Các chị ơi em mới đi khám phụ khoa mà bị nấm ++, bác sĩ bảo nhiều nấm. Mà em ra nhiều nước màu vàng có mùi hơi tanh nữa. Bác sĩ cũng cho đặt thuộc rồi. Mà em chuẩn bị kết hôn thì liệu nấm có ảnh hưởng tới việc có bầu không ạ, tham khảo thấy nhiều chị nói nấm khó chữa hết được ạ. :(((

1 11

Thảo luận

Chữa khỏi đi bạn. Mình cũng mới bị 3+ luôn. Xong kê đơn 1 viên uống. Vs 1 vien nén. Hẹn 1 tuần tái khám. Khám lại ko bị j nữa luôn. Mà mình khám bảo hiểm ko mất 1 đồng nhé. Ko phải đi bsi này kia đâu.
12/12/2019 00:12 Trả lời
M nên dùng thuốc theo đơn của bs, ko tự ý ngưng thuốc để tránh bị lờn thuốc, dễ bị tái lại. Giặt quần áo sạch sẽ, trụng qua nc sôi, phơi ngoài nắng, kỹ hơn thì ủi lại trc khi mặc để cho sạch nấm tránh bị tái đi tái lại, càng tái lại nhiều thì càng khó chữa. Tất nhiên là nó ảnh hưởng đến việc mang thai rồi, chữa hết rồi hẳn có thai nha m
12/11/2019 23:12 Trả lời
Mom dùng viên đặt phụ khoa đông y đi, mình bầu cũng bị viêm nặng ko dám dùng thuốc tây mà dùng sp này 1 thời gian đã ko còn ra khí hư, sạch thoáng, ko ngứa ngáy khó chịu nữa, mom kết hợp cả đặt, xông và rửa ngoài sẽ nhanh có hiệu quả lắm, sp mẹ bầu dùng an toàn nha. Mom ib zalo c ấy tư vấn cho 0-3-8-8-7-5-4-0-4-6
12/11/2019 20:12 Trả lời
trc e cung bị nấm e i pk no phun thuốc gi trị nấm hết 3 tr mấy 1 lần e hết ngứa đến giờ . trc cứ sợ phun r vô sinh nhưng giờ vo 1 đứa rồi .
12/05/2019 23:12 Trả lời
Minh dung viên thảo mộc này mom. nấm nặng như mom đc phải Sai mấy lt mới hết. Minh cũng hơi nặng sài hơn 1 lt đã khỏi rồi. cái viên đó nó hút toàn chất bẩn ra thôi. công nhận mỗi lần đặt xong bỏ ra nhìn hoảng. mà viên đặt làm khít mà hông lắm nha mom. mom thử xem. đặt lần 1 đã thấy khác rồi ấy. mom cần thi tham khảo chỗ zalo m mua xem không. ba. ba. ba. một, không, chín, tám, hai, bây
12/05/2019 13:12 Trả lời
Ảnh hưởng đó b
12/03/2019 08:12 Trả lời
Trc mình đi khám lm xét nghiệm dịch cũng bị nấm sau mình đặt vs uống+bôi thuốc bs kê trong 10 ngày sau 10 ngày mình tái khám gần như là khỏi tới tháng xog mình dính bầu lun
12/02/2019 20:12 Trả lời
Bi lau ngay se anh huong den viec sinh San ay nha ban
12/02/2019 19:12 Trả lời