Mới phát hiện có thai

Tính từ ngày có kinh đầu tiên đến giờ theo app là 6 tuần. Thế mà chồng em k tin trong khi 3 ngày nữa là cưới [6][6][6]. Chồng em bảo tính từ lúc quan hệ. Em nói mãi mà k tin. Em cảm thấy rất thất vọng

2 14

Thảo luận

Đùa chứ, cưới đến nơi mà còn ko tin tưởng nhau. M cũng bầu trc cưới, chưa bh ck mình hỏi về việc này luôn ấy.
12/11/2019 00:12 Trả lời
Chồng gì kỳ vậy, chối cái thai hay sao mom
12/10/2019 23:12 Trả lời
Ổng tính nga qhệ m à. Ko biết r còn cãi. Còn 3 ngày nữa cưới r mà còn v. V sao ông đó ko để cưới luôn, r có.
Siu âm dẫn theo rồi hỏi bác sỹ, để bác sỹ tư vấn, để não nhăn lại để thẳng quá, Mà dù gì cũng là Ck sắp cưới của m, và m hãy tìm cách nói khéo chứ mình giận thay m thui Chúc m có thai kỳ khỏe mạnh
Vâng mom.cảm ơn mom nhiều
Vâng mom. Cả danh dự đời người nếu k tin thì k xứng đáng làm bố
Tính từ lúc qhe thì chỉ có 38w sinh. Mom xem thai kỳ 40w mà tính thì 10 tháng à, ngta tính 280 ngày 9 tháng 10 ngày đó. Mom giải thích vậy. Còn ko tin thì chịu, nói đẻ ra xét nghiệm, càng thế càng nói cho rõ
Em cũng nói vậy. Đã thế còn k chịu tìm hiểu mà phán xét. Con mình mình lo bố nó k tin thì dẹp
Ẩn danh m phải cứng mom, danh dự cả con ng, tủi thân con sau này
Ck cũng có lý. Vì có thể trứng rụng cuối kì kinh. Hồi mình trễ cả nửa tháng mà thai vẫn chưa vào tổ đây. Đi sâ thôi m
Cá Cơm vâng ông k tin 😓
Ẩn danh hay nhỉ. Gần cưới r còn v. Bạn mình vừa đám hỏi là nó thả có luôn kìa. Kiểu này dù bsĩ có gthích cũng vẫn ghim nè