Hôm qua em chán quá nên lôi chuyện đi khám tiền hôn nhân ra nói với any, anh ấy bị yếu, qh dưới 1p các m a, mà do anh ấy sợ đau với kiểu thanh niên nghiêm túc hay sao ấy, gần 1 năm trước em mới đụng vào thôi đã ra luôn, a ấy bảo sợ đau nên ko tự sướng. Em nghĩ có thể vì thế nên ảnh yếu, em lại là ng con gái đầu tiên ảnh quen và qh, nên em cho ảnh thời gian 1 năm nay nhưng vẫn chưa tiến triển gì. Mà ức cái là ảnh cũng ko có cải thiện như là tập thể dục hay lên mạng tìm hiểu cách cả, Nên hôm qua em mới ức quá nt nói quá trời (tụi em yêu xa), em nói em ko muốn giấu cảm xúc của mình, em có cảm giác thích nhưng chưa bao giờ lên đỉnh, em sợ hụt hẫng miết sau này em sẽ ko hứng thú nữa. Nói chung ảnh hiểu, muốn em cho thêm thời gian, có anyck ai như any em ko? Và tầm khi nào thì đỡ hơn a?

6 62

Thảo luận

Qhe liên tục se cải thiện. T2 cho ng y uông tpcn như tinh chât hàu. Kết hop tập thể dục như đi bộ chạy bộ
01/10/2020 07:01 Trả lời
Em cám ơn m, mấy nay em buồn buồn mãi vì thới gian cứ qua, mà hai đứa lại yêu xa chưa đi khám đc
Nếu la yếu sinh lí thi minh nghi nên ct b ah Chứ k dau nay cs vk ma nv thi k hp đk đâu
01/10/2020 00:01 Trả lời
Em sn nhiều lắm nhưng ko chia tay đc m a, kiếm cách thôi
Đấy là xuất tinh sớm chiws ko phải yếu sinh lý m ạ.yếu sinh lý là ko có ham muốn cơ
01/09/2020 23:01 Trả lời
nhungpham mà any em sức bền ko tốt với thực sự em thấy cáu vì ảnh ko tìm cách cải thiện, ảnh sợ đau lắm m a, e ngồi trên ảnh có vẻ đau
Ẩn danh sao lại đau hả m.hay do m ít nước nên a ny mới bị đau.chứ bt mình thấy đàn ông họ có đau gì đâu
Cưới về ngày nào cũng qhe là lâu ra à. K cần tập thể dục gì đâu m.
01/09/2020 21:01 Trả lời
Vậy a m, giờ tụi em yêu xa nên lâu lâu mới qh a, mà hai ba ngày qh liên tục hằng ngày mà vẫn thế m
Thg thì khó cãi thiện nếu bản thân ng đó ko có nhu cầu. Những ng yếu thì ít như cầu
01/09/2020 19:01 Trả lời
Nhu cầu ảnh cũng cao m, ở xa thì thôi chứ gặp cũng hay xin lắm, chỉ là nhanh thôi
Ck e mới đầu đk vài phút, sau này cưới về lâu dần nay đk cả nửa tiếng ấy chứ.
01/09/2020 19:01 Trả lời
Ẩn danh không m. 1 time dùng bao thấy thế. Chắc nay qh đều nên lão kiềm chế tố
Lang thang em vẫn dùng bao mà vẫn nhanh lắm
Bi yếu sl roi , m keu tập thể dục chạy bộ xem có cải thiện ko
01/09/2020 16:01 Trả lời
Ẩn danh chạy bộ là được rồi m, hiệu quả đó, tuần chạy 3 ngày , moi lan 5km or 30 phút là duoc
84xxx tks m nhé em sẽ áp dụng
Ck e học cách kìm lại mom ạ. Lúc gần ra a ngưng 1 lúc rồi lại làm tiếp. Vậy mà có lúc đc tí ra mất tiêu.
01/09/2020 08:01 Trả lời
1tg sẽ đỡ nè m
Ẩn danh cám ơn m hy vọng vậy
Vk ck e cũng là lần đầu của nhau. Lúc ý qh lần đầu mặc dù e biết như thế là yếu nhưng e vẫn chấp nhận lấy. dần2 bồi bổ và qh đều đặn lên a giữ đc lâu hơn từ 2 3p giờ lên đc 10p rồi. E cũng kpit bh ck e nthe đc gọi là lâu chưa nữa. Lên c hãy tìm hiểu về tpcn giúp a ý xem tnao nhé
01/08/2020 23:01 Trả lời
Ck e bị ysl với tty
miu miu thôi lỡ rồi đám hỏi xong mới thả m a
Chồng mình xuất tinh sớm. Nhưng đối vs mình chuyện đó k quan trong. Quan trọng ck sống và đối xử cs mình ntn. A đối vs mình rất tốt nên vc mình sống vs nhau rất vui vẻ, hạnh phúc
01/08/2020 21:01 Trả lời
Thuy Mai mình từ ngày bụng to cũng k có cảm giác muốn qh ý.
Ẩn danh dung la vk ck vốn dĩ chả duoc như mình muon b nhỉ