Em bị sao vậy mọi người ơi , e uống thuốc tây nhiều quá nên thau đổi nội tiết tố hả mọi người , e chưa qan hệ ạ , mak dịch lúc nào cũng ra lâu ra màu này màu nọ , vón cục nhiều nữa , em không biết phải lam sao , tại mình chưa gia đình chưa qhtd nên đi khám lại rất ngại

3 29

Thảo luận

Đôi khi chưa qhe nhưng do mang trinh mỏng chi cân nga hay hd mạnh cubgx có thê gây rách mang trinh ma k biet. Nhưbg nêu di khám cư noi bs la chưa qhe bjo. Như kia la viêm r. Đun nuoc la chè tươi hoặc lá trầu rửa xem thê nào
01/20/2020 07:01 Trả lời
Di khám nói mình còn trinh , chưa qhe bao giờ, bsi sẽ cho thuốc hốc và rửa thôi, b ra có ngứa hay mùi hôi gì k
01/20/2020 07:01 Trả lời
Còn trinh bs cx k khám cơ. Đuổi ra đó
01/19/2020 23:01 Trả lời
Chưa qhe vẫn bị viêm đc nhé. Do vệ sinh sai cách + nóng ẩm.... nói chung đi khám đi để biết cách điều trị m ạ
01/19/2020 22:01 Trả lời
Uống kháng sinh nhiều là dễ bị lắm, nếu ngại có thể đi phòng khám tư để điều trị, vì bạn mình đợt rồi bị tai nạn phải mổ chân, uống kháng sinh nhiều quá cũng bị như vậy, phải đi điều trị mới hết được
01/15/2020 15:01 Trả lời
Hic. Dạ e un thuoc qá ra dịch dữ lam ngứa nua
Ẩn danh nếu đã có dịch màu đó và ngứa nữa thì chắc chắn bị bệnh rồi m ak
Bị viêm hoặc là nấm rồi m.. chịu khó xông lá trầu với muối là đỡ á :))
01/14/2020 10:01 Trả lời
Xông thường xuyên khoảg 2 tuần.. rồi cách ra khoảng tuần xông 2 lần là sạch sẽ á m..
Ẩn danh e sợ xông nh k tôt á c
M nên chịu khó đi khám để có cách điều trị tốt, thà mình ngại 1 giờ mà mình khoẻ, đi bs nữ thì cũng kcg đâu m. Sau này có bầu r khám trong liên tục thì m còn ngại cỡ nào [2]
01/13/2020 23:01 Trả lời
Này là bị viêm nấm rồi mom
01/13/2020 00:01 Trả lời
Ẩn danh nếu mom chưa từng quan hệ là chắc do vệ sinh ko sạch rồi nè
Diệu Ngô dạ e cug k pik ntn nua
Đi khám nếu m chưa qh thì bs siêu âm bụng, lấy dịch xn thôi, đừng ngại. Để lâu ảnh hưởng sau này
Annie hic c nhớ xem la loại nao ạ ns ngta k pik c ơi
Ẩn danh e xài loại này cũng đc, nếu bị viêm lâu thì nên đi khám nha. Nếu ngại quá thì ra tiệm thuốc tây mua cũng đc
Nhìn kiểu như bị viêm rồi. Chưa quan hệ hay quan hệ rồi. Đi khám vùng kín ai cũng ngại hết ấy. Cứ khám đi m
E ngại lam c ơi hom ny càg nhieu nua ne