bé nhà minh suốt ngay cứ vặn đỏ nguoi. gồng mình dữ lắm. be moi duoc 20 ngay. phai lam sao cm

2 16

Thảo luận

Cho pé un D3 với sáng ngày cho phơi nắng sẽ pớt với ngủ ngon m ạ
01/14/2020 19:01 Trả lời
Bé nào cũng vậy á mom,sjnh lý bt của các bé,mom bổ sug vitamin D3 cho bé,nhà m đag dùng D3 Drops của Mỹ
01/14/2020 12:01 Trả lời
Ánh Phượng Cry minh moi mua chai vitamin giong m. doc tren google thay bi ngộ độc vitamin gi do. nghe cung so. mà cho be uong trong bao lau thi hết vặn mình ngu ngon ha m
Dang Hong Van bạn bs liều hàng ngày cho bé là 1g ,b nặn sữa mẹ ra cái thìa con xog nhỏ 1g vào cho bé uống,vặn mình thì bé nào cũng vặn có bé ra thág có bé thì qua 3m sẽ hết
Mom có bổ sung vitamin D3 cho bé ko? Thường thì bé nào cũng vặn mình, bé vặn ít hay bé vặn nhìu thôi. Từ từ sẽ hết. Bổ sung D3 để bé hấp thu canxi nha.
01/14/2020 07:01 Trả lời
Mẹ Bắp nói đúng rồi đó mẹ Vân, mình cũng mới sinh bé đầu dc 3 tháng thôi. Lần dau làm mẹ ko co kinh nghiệm khi trong tháng bé nhà mình vặn mình và giật mình hầu như liên tục, nhìn con ngủ ko ngon giấc cứ van mình liên tục mình chỉ biết khóc vì thương con thôi. Ra tháng bé bớt dần và mình dc mọi người chỉ cho bé uống mỗi ngày 1 giọt Vitamin D3 bé mình giờ hết vặn mình luôn rồi [7]
Kim Hồng cam on m nha. minh cung bat dau sd đay