Có mom nào có ck oy nhưng lại có tình cảm với người khác giới nữa k ạ? [11][11]

7 55

Thảo luận

Có mom.
01/19/2020 18:01 Trả lời
Cuộc sống hôn nhân bế tắc quá hả mom
Ẩn danh mình thì bình thường thui mom. Ck yêu ck chiều nhưng nhiều lúc vẫn có va chạm ck mình k biết nói lời ngon ngọt
Em chỉ là muốn tâm sự vs 1 ng lạ khi ck e k thể chia sẻ & kết nối vs e đc. E chỉ dừng ở mức vậy thôi còn nếu có đi xa hơn thì phải sau khi li dị ck. Nhưng chắc nếu li dị rồi thì cũng chẳng muốn bước vô hôn nhân thêm 1 lần nào nữa nên thôi mọi thứ chỉ dừng lại ở đó là oke rồi!
01/17/2020 11:01 Trả lời
M nào cùng cảnh ngộ nt mình nhé!
Nếu như ai lấy ck cũng nghĩ tới ng khác như vậy thì còn ai ở đc với nhau.... Nên biết kiềm chế và ai cũng có ưu khuyết điểm cả thôi. Trong chăn mới biết chăn có giận. Ko ở thì tưởng ngta là tiên. Ở cùng nhau chắc gì đã bằng ck mình bjo.Nếu đàn ông họ cũng như vậy thì trách ai đc. Những ai đứng núi này trông núi nọ thì chỉ khổ thôi
01/17/2020 10:01 Trả lời
Chuẩn đấy mom [43][43][43]
Con người đôi lúc nên biết đủ í.với mình thì k biết ck đã tốt nhất chưa nhưng ck chính là ng hợp vs mình nhất rồi nên mình chưa từng động lòng vs 1 người khác giới nào từ lúc yêu ck cho đến h đã là 10 năm
01/17/2020 07:01 Trả lời
Ẩn danh hoàn cảnh sẽ k ảnh hưởng đến con người nếu ng đó trong tâm k lung lay.mình tin tưởng vậy.đó là lý do vì sao trong cùng hoàn cảnh mà vẫn có ng này ng kia
nhoc chuẩn luôn mom ah
Thì tốt nhất k nên so sánh chồng voi ngđó thế thôi
01/16/2020 23:01 Trả lời
Ẩn danh dạ thì nhìn thì em cũng thấy nthg chọc vui vậy thôi 🤣🤣
Mình toàn cố thôi m. Như gặp ai nhìn ngon hơn ck. Mk sẽ nghĩ ck mk tốt cái này. Ng kia ko bằng ck mk. Nhìn ưu điểm của ck để ko phải phạm sai lầm[2][2] m thử xem hiệu quả lắm
01/16/2020 23:01 Trả lời
Ẩn danh vâng m. Ck mk lớn tuổi nên hơi dc chiều
Trương Ngọc thích thế mom ơi.
Mom có tc với người khác hả.kể mình nghe
01/16/2020 22:01 Trả lời
Ẩn danh hihi bb cùng cơ quan cũng khó tránh khỏi mà mom