Của nợ đời em 👍🏻

Ck nhà e các mom ah 😂 mua cái j cứ đè đầu ck ra đi lấy đồ cho m 😂 Đk cái ngoan k cãi vk bh bảo đi là đi luôn 👌🏻 Lại đk cả hôm bữa say rượu đang nằm ngủ e nhấc ng ck lên lôi gọn vào 1 góc hắn giật m tỉnh dậy xong ns (ơi vk ck về bh ck về bh ) e vs con e phá lên cười . Hsau e ms kể lại cho a ck ms bảo ui thế á xong cũng cười kiêu ngại ngại bảo là (thế vk ms biết ck sợ vk tnao) (ck đi ur vk gọi về ck sợ lắm 😂) e cũng đk cái ngoa cơ cứ đi ur e gọi về k đk là có những cái j điên là lôi hết ra xưng tôi vs a luôn 😂 (may k bị đấm ý chứ đúng k mấy mom 🤗) Cũng k tiếc vk cái j cả vk thích mua j cũng đk miễn là có tiền 👌🏻 e thì lại thích rành mạc chi tiêu cái j e lại ghi vào ghi nhớ r chụp gửi cho ck xem ck lại bảo vk chi ly quá k cần phải nthe ck có phải ng ghê gớm đâu vk lm thế ck k thích 👍🏻 Đi làm thì cứ tan lm là về bs vk k la cà cty tổ chức ăn uống thì toàn chốn về sợ vk giận Cty tổ chức đi du lịch xin gãy mồm nta k cho ở nhà nta bắt đi mà đi k vui cứ rầu rầu r bảo vs a rể e là e thà ở nhà vs vk còn hơn e k thích e chỉ thích ở nhà vs vk vs con thôi 😂 Nh lúc yêu ck lắm lắm luôn ý mỗi tội bố mẹ ck e lại k thích vck e tc vs nhau đâu kiểu khó chịu r gét e ý k thích ck e chiều e mí e là ns ck e là mẹ ck e ns e luôn ý 😔 có lần nhờ ck đi mua bvs ck cũng chuẩn bị đi r bà đứng cửa thấy ck e đi bà chạy vào ns để mẹ đi mua nó ctrai ai đi mua cái đấy e cừoi bảo a bảo a đi chứ k có bắt đi mua đâu mà 😎 Mà ck e là k phải là cù lần đâu nhé đep trai sáng sủa cao dáo ý (ngày trk có con bé nó yêu ck e quá nó còn đến nhà ck e cầm dao tem dạo rạch mặt nếu ck e k yêu nó luôn 😂) Nhưng tnay lại vớ phải e tai quái động tí thì gào lên mà lão vẫn thg vk lắm luôn 🤗 nh lúc thấy m may mắn phết 😊👍🏻 Ck các mom thì sao 🤗

1 23

Thảo luận

Hihii, chồng mình thì ít tự mua đồ cho mình, nhưng lại hay mua đồ cho vợ, cứ bao giờ đi mua đồ với vợ là cứ phải lấy cái tốt nhất cho vợ có hôm đi mua giày mình phân vân 2 cái chưa biết lấy cái nào, ông chồng bảo luôn chị ơi em lấy 2 đôi này, cưng xỉu :)) đi về cứ cười hoài thôi hihii.
01/18/2020 23:01 Trả lời
Ck m giống ck e mua gì cho vk con là ko tiếc đi chọn đồ cho vk phải kêu lấy loại xịn tốt
01/18/2020 16:01 Trả lời
Hề ck e thì vk thiwch mua j kệ vk k để ý cho lm
Đến thời điểm hiện tại, ngoài bme ra thì ck là người yêu thương, chiều mình nhất.
01/18/2020 14:01 Trả lời
E cũng vậy mom a
Nhiều lúc còn thấy ck chiều hơn cả bme ấy m
Vậy ạ, bữa trc mình cũng dùng 1 cái đc 1 lần, cũng thấy thích thật nhưng cái cốc đó size to nên thấy hơi khó chịu, với lần đầu dùng k biết cho vào toàn bị lệch rồi bị dây ra quần thôi
01/18/2020 14:01 Trả lời
Vài lần là quen thôi mom
Ck mình cũng z . Tết mình ở quê mà thích mua trên mạng nên đặt ck lấy rồi đi lựa túi cho zk. Gọi zalo cho zk xem thích cái nào. Thấy vì zk con k ngại cái zi hết. Mình hay quạo ck cubgx nhường . Nên nhiều lúc nghĩ lại thương ck lắm con nhỏ nên có mình ck mình đi làm thôi. Có tiền thì gom hết về để lo cho zk con
01/18/2020 13:01 Trả lời
Mom giống e ghê ý 👍🏻
Khoe ké kkkkk. Quanh nam toàn 2mc sam đồ ( mình ở nhà k có đi lm nênnxài tien ck ) còn ck mình ít khi nao sam chổ ổng . 😂
Ngọc My kkk thế gian đk vk hỏng ck đúng k mom
Đấy ông còn đang đi vs cty về nhà giám sát chơi ăn uống đây mom cho ăn lúc r gọi về 😂
Ck như v chắc sắp tuyệt chủng r, còn sót lại ck m thôi. Chúc mừng m nha
Có đầy ng còn ok hơn mom ah ck e đk tốt tính vậy nhưng cũng nóng tính và đi lm lương tháng bọp bẹp k cao lắm
Mom dùng cốc ns kia chưa mom ơi? Dùng thấy ntn và giá sao ạ mom?
Dùng ok mom ah e mua cốc này giá bình dân thôi mom ah giá 250k thôi ạ
Ngủ hay lm j thoải mái đứng lên ng xuống k lo như trk
Rồi.lại giống ck.lấy hàng giùm= trả tiền lun.v khen 1 câu là phới lới như hoa
😂 nhờ lấy xong bảo yêu anh cái là ok vk ngay 👌🏻