Chỉ cần như này là đủ phải k các mom k chi li tính toán tự động bảo vợ đi làm tóc anh cho tiền ❤️

1 16

Thảo luận

Ck cứ bảo 2 mẹ con mua đồ tết đi mẹ sắm 2 bộ để mang tết...mà mình bầu sắp sanh nên k muốn mua mua phí ổng thì k có đồ nào mới mà ổng k chịu mua....thương lắm gì cũng để cho vk con ck thiệt thòi k thôi
01/20/2020 16:01 Trả lời
đúng là thiệt hơn là ở tấm ck Mom ah.hôm trước fb thix kiểu tóc màu xám khói đưa ck coi xong bảo cứ từ từ.2 hôm sau trước khi đi làm xoa đầu vk bảo tội mẹ mày qúa,sanh thằng con xong h xơ xác kg đi làm tóc lun.tối về nói vk ơi mai gửi con qua ngoại đi làm tóc đi rồi tối V C m đi tất niên với cty,đưa vk 2tr kiu làm tóc cho đẹp nha hiii
01/20/2020 14:01 Trả lời
E chỉ dám nhuộm màu nhạt chứ đậm quá về các bô lão lại nói ra nói vào xog ông ck thì bênh vợ lắm ai nói xấu hay chê gì về là ông chửi
Ck cho tiền làm tóc, mua quần áo. Còn ck nói ck mặc đồ cũ khỏi mua! Thương ghê luôn!
01/19/2020 12:01 Trả lời
Đúng r ck em cũng vậy chỉ cần vợ đẹp là anh vui
p_84868877xxx uhm mom! Vk vui mà nằm trong khả năng là chiều hết á mom!
Ck mình cũng bảo sinh xong da dẻ đẹp ra cho vợ đi uốn tóc rồi nhuộm nâu cho đẹp gái. Kakaa.
Hihi chỉ cần ck quan tâm như này là đủ mom nhỉ
Ck mình cũng v, k tính toán khi mình mua đồ hay làm đẹp, chỉ có càm ràm khi mua đồ xấu hay cắt tóc ko vừa ý ck 😂 nên khi ck mình mua sắm mình cũng ko dám ý kiến gì, thành ra 2 vkck làm mà k có dư 😂😂😂
Annie m cắt ngắn nhìn có hợp k, mình liều cắt xem tnao ai ngờ đến mình nhìn còn k hợp mắt nữa là ck mình
Nhung Nhung Nhung Cung lúc nào cũng phải buộc lên nv ak m. Còn thả xg mình cũng k ứng 😂