Các m cho e hỏi sữa này pha 1 lần mấy muỗng v ạ! Tối trc khi di ngủ uống đc k ạ

2 34

Thảo luận

Sữa này uống mùi khó chịu phết. Nói chung là ko ngon. Sau khi đang dùng Alpha lipit rồi XO mà chuyển qua dùng sữa này thì đúng là vừa tốn lại ko thể uống dc.
01/21/2020 20:01 Trả lời
0355605xxx m uống nhiu loại nhỉ
Khả Di Thử qua nhiều loại cho biết mùi vị [2]
Mom đừng pha nước nóng, pha nước ấm mới tan hết đc chứ pha nóng hay bị vón cục uống ghê lắm
01/21/2020 17:01 Trả lời
Sữa này mình uống cũng thấy ghê, đang uống cố cho hết rồi đổi loại khác
Ẩn danh chắc v qá m t k dam uống luôn mà
E pha 6 muỗng vs 200ml nước nhịệt độ 50*c, e ún có 1 cử tối thoi. Nước nóng sẽ vón cục k tan đều á m, khó ún lắm nè!
01/20/2020 23:01 Trả lời
Khả Di e đổ nước vào ly trc cho giảm nhiệt độ r cho sữa vào khuấy á m. M cứ pha nhiệt độ giảm xún sẽ k vón đâu m, tan ra dễ ún lắm
Miin vâng m t biết roi để toi nay t lm thử
Mk thường uống 3 muỗm 1 cốc áng chừng thôi miễn sao hợp vs khẩu vị miệng là dk, mk uống đặc hay ói à
01/20/2020 21:01 Trả lời
T mới pha 6 muỗng vừa mặn vừa lơn cợn sữa k tan het uống cứ bợn ra k uống het ly nỗi đó m
Pha 6 muỗng nè mom..pha ít hơn khó uống lắm..mình cũng uống trước khi đi ngủ. Mom có thời gian thì uống ngày 2 lần
01/20/2020 19:01 Trả lời
Mình canh nước rồi mới bỏ sữa vào nè mom
Trịnh Phúc um c ơn m nha
Troi, ban đọc phía sau hộp ngta có chỉ cách pha bao nhiêu muỗng đó. Tuỳ loại có loại 4 muỗng co loại 6 muỗng. Cứ đọc hướng dẫn trên hộp r pha theo thoi ne
01/20/2020 18:01 Trả lời
Ẩn danh đc á. V là y như mình luon nè. Nguyên ngày uống k đường đến tối trc khi ngủ thì uống dặm 1 ly sữa bầu ấm ấm củng dễ ngủ hơn
Bich Nhan S t thấy lợn cơn sữa k tan het mặn kho uống qa m uống cứ bợn ra