Quan hệ lại sau sinh 7m, củng nhăn mày nhó mặt mãi mới đc, tuy nó k đau bằng lần đầu tiên nhưng cảm giác củng đau phết.... Bé đc 7m rồi mà e chưa có kinh lại nữa, qh xuất trong nên k biết xác xuất có bầu có cao k...kkk.với lại e nghe nói chưa có kinh nên khoảng thời gian này như là biện pháp tránh thai khá an toàn phải k mấy mom???? Có mom nào chưa có kinh mà dính bầu tiếp k ạ?

1 11

Thảo luận

Chả bù cho mình.mình chưa đc tháng mà đã thấy ham ham ông ck.vậy mà ck mình cứ thờ ơ như k ý
01/23/2020 16:01 Trả lời
Xác xuất có bầu cao đó m, trước m 7m chưa có kinh lại , qh có bầu mà ko biết đó m,con đc 10m thì mẹ bầu 2,5m rồi
01/22/2020 12:01 Trả lời
Uầy. ...v thôi lần sau e dùng biện pháp thôi. Nhỡ đâu 2 năm 3 đứa chắc khổ chết mất.1 đứa thôi mà say xẩm mặt mày với nó rồi[15]
Đây là vấn đề nhiu mom đã nghi giog như mom roi co thai ngoai y muon dính hồi nào k hay do mom...K co kih nhug van rụng trứng..dag cho con bú thi kho đậu thai nhưng vẫn co thể có..moi sah xog de dính lắm mom. Xài bao hoặc suất ngoài di mom oi.mình lúc moi sah xog 2 thag co kinh lại. Kih thag co thag k.cũng thất thương. Nhug xài bao voi uog thuốc v ma bé được 13thag dính bầu được 4 tuần dính hồi nào k hay bit luôn vì kinh rất thất thương k theo giỏi duoc ak.
01/22/2020 11:01 Trả lời
V hả mom. V mà mấy bà c cơ quan e bảo sinh xong chưa có kinh lại thì k bao jo dính bầu đâu nữa chứ...3 năm 2 đứa cực lắm k mom?
Ẩn danh siu am 4tuan la mih bo roi mom...E con nhỏ tuoi voi ngoại thi mắt di lm nội thi k thuận nên k co ai trong phụ voi nha chua co điều kiện dư vả..voi bé moi 1tuoi sah nữa e sợ e lo k nổi..co 1mih ck e di lm k thể nuôi nổi. Nên e moi bo
Kiêng tận 7tháng ms qh lại á mom?
Uk mom. Đúng 7m. E sinh xong k có hứng thú mom ơi, ổng mà k đòi chắc e củng quên béng luôn chuyện vk ck mất😁😁😁
Chưa có kinh lại nhưng vẫn có trứng rụng mà m
Hehe...chắc k xui v đâu mom ha...😁.bé mới 7m ak....bầu nữa chắc khổ lắm.
Ẩn danh k nói trc đc đâu m ạ, nhiều ng nghĩ chưa có kinh nên chủ quan mà độp phát bầu đó