Có mom nào kết hôn gd phản đối mà hạnh phúc ko ak

Ngày cuối năm rồi còn viết bài buồn chia sẻ với các mom ko e ko biết làm sao, e với ny quen nhau nhà cũg gần nhau người nhà e biết chuyện luôn bảo e phải tìm hiểu thật kỹ. Ny thì cứ giục cưới vì cũg 30 rồi bọn e quen đc gần 2 năm, a thì tốt với e chịu đc tính của e nói chung cũng tâm lý nhưng chỉ vì hoàn cảnh nhà ny mà m.n trong nhà cô chú đều ko ưng luôn nhắc phải suy nghĩ tìm hiểu kỹ. Lấy ck như canh bạc yêu nhau gần 2 năm tìm đc ng hiểu mk yêu thương mk thật lòng cũng khó đâu phải nói bỏ là bỏ đc tâm trạng rối bời. Nhà e thì có 3 mẹ con bố mất sớm chỉ sợ mh bước nhầm mh chịu khổ đã đành còn mẹ nữa sẽ lại khổ theo mh [6][6][6]

1 7

Thảo luận

K màu hồng như mn đã nghỉ một màu xám xịt hối hận khi lấy ck nếu có tan rã k bao giờ y thêm ai nữa đàn ông k bao jơ tốt nếu có chỉ là theo thời gian mà thui
01/24/2020 10:01 Trả lời
Mình đã ko hạnh phúc khi ko nghe lời bố mẹ. Lấy gần đây. Lúc yêu thì cái gì cũng chiều. Nói gì cũng kệ. Lấy về cái giở thói vũ phu ra ngay đc. Xong chơi bời các kiểu. Mong b tìm hiểu kĩ
01/23/2020 23:01 Trả lời
Vâng mom .
Quan trọng cảm nhận và ty mình dành cho người đó đủ lớn ko thôi mom ạ.Trước mình mới quen chồng mình cũng kiểu gđ mình ko thích ba mẹ và chị hay nói ra ,chê đủ thứ .Nhưng mình luôn cảm nhận đc tình cảm a dành cho mình là thật và yêu a nhiều.Giờ sau khi quen đc 7 năm mình cưới rồi mom ạ.Cưới về a vẫn như xưa và 2 đứa vẫn vui vẻ như lúc quen nhau.Gđ 2 bên giờ cũng vui vẻ hay mời nhau qua dùng cơm thân mật.Giờ thì ba mẹ và chị mình đều gật đầu đồng ý là chồng mình là người tốt rất yêu mình rồi hi
01/23/2020 23:01 Trả lời
Vì gần nhà nhau nên ng lớn biết khá r
01/23/2020 19:01 Trả lời
Nhà ny mom ntn mà mn cân nhắc ghê z
01/23/2020 19:01 Trả lời
Vì m.n thấy bố ny khó tính ghê rồi nhà ny có 3 chị em, chị gái ny bị ốm và mất giờ e gái ny cũng bị như vậy nhưng giờ đi học lại bt đc rồi nhà e sợ nếu lấy nhau ảnh hưởng sau này....