Hối hận khi lấy Ck quá. Thưn con ráng chịu đựng để sống cho con có ba có mẹ. Nhưng kiểu ăn nhậu ngày nào cũng vậy. E hết sức chịu nỗi rồi các c ơi. E buôn quá. Lúc đầu như vậy e đã k cưới....:( khóc hoài cũng vậy.

6 22

Thảo luận

Mìh quen 2 năm cưới 10 năm chưa con bt lo làm ăn đối xử với mìh rất tốt mà nhậu vô kiếm chuyện để gây sự với a e ba mẹ nhà bển rùi với mìh thật sự chịu đựng k nổi nữa khi đêm 28 tết bị chửi đuổi khỏi nhà lúc 11 giờ đêm vì lý do lấy tiền trả nợ cho hắn có 5 triệu mà đập đt rùi chửi mìh ngu này kia vậy nói bmck thì kệ nó đi chửi rùi thui ưh thì kệ năm nay chơi lớn cho tan nhà nát cửa lun kệ nó vậy ...làm phụ nữ sao số khổ thiệt ...
01/24/2020 09:01 Trả lời
Nói các mom đừng ném đá, chứ mình nghĩ cha nv thà k có còn hơn. Cứ nghĩ cho con có cha nhưng chắc gì con cần. Đến bh mình 28t, vẫn hỏi má s hồi đó má k li dị vs ba đi, sống nz sống làm j, tụi con cũng đâu có thích. Má mình im lặng. Đôi khi ng lớn chúng ta lấy con cái làm lí do để níu kéo 1 mqh.
01/24/2020 08:01 Trả lời
C co gia đinh có cháu chưa
Nhật Vy 1994 có ck có con r mom. Mình cũng đã nói thẳng vs nhà ck nz luôn rồi.
Ck nhà m ngày nào k nhậu là k yên
01/24/2020 00:01 Trả lời
Cả tháng nay ngày nào cũng nhậu. Nhậu say bi tỉ...
Me too!!![6][6][6]
01/23/2020 23:01 Trả lời
Ẩn danh e ở quận 7 nè. Ngày mai em về nội. 2 vkck em ở riêng c ơi. Về nội ở cần giuộc long an. Mùng 2 e Lên phòng trọ lại rồi nè
Nhật Vy 1994 hihi, thích vậy luôn. Hồi chưa lấy Ck mình cũng làm ở q7. Lấy Ck rồi giờ về quê luôn. Chúc m và gđ ăn Tết vui vẻ nha. Quên hết mọi chuyện cũ. Bắt đầu một năm mới ấm áp hp hơn..