0h35 tết. K ngủ được các mom à. Ng ta nói lấy ck như đánh 1cược 1ván bài. Và ván bài của e đã thua vì chọn nhầm ck các mom à. Là 1ng ck k lo nghĩ cho gđ được 1cái gì. Suốt ngày lông bông. Vũ phu. Bài bạc lô đê hút chích. Thế mà về nhà là chửi vk tại vk k làm trọn nghĩa vụ lm vk. E chưa bao giờ chửi ck trước mặt bb hay nhiều ng. Cv em cũng lm. Cha mẹ ck e chưa bao giờ hỗn. E cũng chưa bao giờ to te với thăng nao cả. E cũng chả biết e sai chỗ nào nghiêm trọng tới nổi ck e k tiếp nhận được. Nhưng mình đang cg nhịn đang cg vun đắp thì đúng đêm 29tết ck e nói mày sống cho trọn nghĩa vụ lm vợ của mày đi. Tao đag cg vun đắp nhưng cũng đag chờ có cơ hội để bỏ mày mà chưa có. 😥😥😥 tất cả cg của e sụp đổ từ câu nói ấy. Vk ck với nhau mà bây giờ cứ chờ vk lm gì sai để có lý do bỏ vk thì e k biết hôn nhân này con bao lâu.

2 34

Thảo luận

Đêm 28 tết ck đi nhậu về bị ck chửi ngu rùi đuổi khỏi nhà vì lý do lấy 5 triệu trả tiền nợ cho hắn mìh thật bất ngờ k thể hiểu lun bữa trước thì hí hửng đi chợ mua bông này kia vui vẻ lắm mà bữa sau thì như vậy ...nói bmck thì thui kệ để nó chửi đi rùi thui vậy lần đầu tiên trong đời biết mùi vị k có tết như này mìh chán nản gói gém đồ đạc hết rùi qua tết đi thui năm nay chơi lớn cho tan nhà nát cửa lun
01/24/2020 09:01 Trả lời
Dúng vậy mom ạ
01/24/2020 08:01 Trả lời
ck mình thì ham chơi nhậu nhẹt vô tâm ích kỉ gia trưởng chẳng bh quan tâm vợ đụng chuyện cái là mày tao.mún li hôn
01/24/2020 05:01 Trả lời
Mỗi ng mỗi cảnh. Sinh ra là phụ nữ đã khổ, lấy nhầm ck lại khổ thêm nữa
01/24/2020 05:01 Trả lời
Bỏ lun đi m. có ko giữ, mất mới thấy quý. M đừng buồn vì 1 thứ ck như vậy. M vẫn còn cơ hội để bắt đầu 1 cuộc sống tốt hơn khi ko có nó. Đừng lãng phí thời gian vì 1 ng như vậy. M hãy cố gắng. Ly hôn là 1 cách giải thoát cho m. Cánh cửa này khép lại sẽ có 1 cánh cửa đẹp hơn mở ra.
01/24/2020 03:01 Trả lời
Chán lắm các mom nhỉ. Bầu bì biết mất ngủ ko tốt cho con. Mà nghĩ chả ngủ dc. Cứ tết đến là thui thủi 1 mình. Ck đi đánh bạc
01/24/2020 03:01 Trả lời
M lc lâu chưa
01/24/2020 01:01 Trả lời
Ẩn danh dù khổ mấy e cũng chịu được. Miễn vk ck thương nhau. Bên đằng này cv ổn định. Nhà cửa có rồi thiếu mỗi con cái nữa. Mà chả được 1góc của ng ta. Tết vk được 12triệu cũng lấy đi chơi. Rồi về trả e 10tr. Trả nợ các thứ vk phải chi tiêu tiết kiệm. Còn ck thì mỗi tiền đi chơi đã chục triệu rồi. Mà giờ nói cũng thế. Nhiều khi còn bị đánh nữa. Nghĩ thôi nó đã chán lắm rồi mom ạ.
Cùng cảnh ngộ. 3h30 sáng còn chưa vác mặt về. Mình chả hiểu tết để làm gì. Ng ng nhà nhà sum vầy. Còn mình sẽ là những đêm thức ko ngủ đc. Ân hận khi lấy nhầm ck
Mình đang bầu bì cũng được 30 tuần rồi lại hay suy ngjix nữa
Ông trách ông anh ck k xem bố mẹ ra gì công lao của ông bà .mà ông k hề nhìn lại bản thân ông
Ẩn danh bố mẹ ck mình cũng tốt .mình cũng k hối hận đã đối xử tốt với ông bà và cũng k để cho bất cứ ai than trác về mình cái gì cả vì mình đã sống và làm hết sức rồi .đối xử và lo cho bm ck hơn cả bm đẻ nhưng cái mình đau là ck k hề biết trân trọng
em mun lại còn kiểu con họ là vàng. Con ng ta là cứt ấy ạ Cả nhà nó chửi mình đc. Mình bật lại là láo là hỗn
Họ cứ xem như tất cả đó là trách nhiệm của mình thản nhiên trà đạp lên lòng tự trọng của mình mà nói đay k phải ngồi nói chuyện 2 vk ck k đâu nói cùng ông a ck và bà chị dâu