Biết Tết nhất chồng nhậu là chuyện hk thể tránh khỏi . Mà sao em bực bội quá các M ạ . Hầu như mỗi lần em về nhà chồng là chồng em nhậu tới khi nào em về bên nhà em . Em đang bầu 12 tuần . Mà chồng em hk có quan tâm gì tới hết ấy . Chạy xe thì chạy mỗi khi tới chỗ nhòi là em chỉ có muốn văng xuống đất thôi . Em chán cái cảnh ham ăn ham nhậu này của chồng em lắm rồi mà em nói hk bao giờ được các M ạ

10 6

Thảo luận

CK e thì hạn chế tối đa ..nhậu e chở về luôn cho chắc ..😅..an toàn mẹ con
01/27/2020 14:01 Trả lời
M cung dang buồn nhu Mom day .noi mai chang thay doi .hua roi cung vay thoi.mung 1 vc minh da cai nhau .den mung 2 Ck cung vay ....nha noi nha ngoại chi cách nhau 200 m ma 3 ngay Tết 3 vc k co được bua com chung .mung 1 minh sang nha Ck di chuc Tết nha các bác đen 2 h trua ma Ck van nhau .minh xin phép ve nha ngoại vi ba minh moi o bệnh vien ve ma cac bác nha Ck minh k cho ve con trách mang minh .keu ck lan sau bo quách minh o nha di .k đen thi trách minh coi thuong ....con keu ve nha ck roi thi chi co nha ck .minh k hieu dau ra cai le gai theo Ck phai bo gd minh nua Mom ah.
01/26/2020 21:01 Trả lời
Ẩn danh mình cũng buồn quá M ơi . Hôm nay chồng mình lại nhậu nữa rồi . Sao mình chán cái cảnh này quá M ơi
Ẩn Danh ck minh benh vk noi chuyen nha con xin moi nguoi dung noi ra noi vao.roi di ve voi minh .ve xin loi minh