E rất bối rối ak. E vs a đang làm việc ở xa đã sống thử vs nhau. Và phía bên nhà a đã biết việc sống thử nên mn cũng rất vui vẻ ko có gì còn phía bên nhà e thì chưa bít thậm chí e chưa hề cho a ra mắt gia đình e. Vì bố mẹ e li thân ak. A bảo a nghe mn đồn nhiều lời ns ko hay về mqh của e vs a như kiểu e bỏ nhà theo zai... nên a ko muốn e bị mnag tiếng nên a có bảo e cho e về ra mắt bố mẹ a và nc người lớn và cưới luôn. E 24t a 26t ak. E chưa muốn kết hôn giờ e nên làm gì đây ak.🙏🙏🙏. Các chị giúp e vs hihu

0 30

Thảo luận

Lỡ sống nhau r thì cưới đi e à
01/29/2020 20:01 Trả lời
Mới có 24t thôi. Tự do muôn năm.
01/28/2020 18:01 Trả lời
Ngta chịu cưới là mai rồi nè,đợi đến lúc họ bỏ k chịu cưới lúc đoa lại khổ hơn,đừng sống ích kỷ chỉ nghĩ cho bản thân mình thôi như vậy k hay đâu
01/28/2020 14:01 Trả lời
Dạ mom
Ng y m suy nghĩ chín chắn đấy. A ấy biết lo cho m. Nên m sn kỹ đi.
01/28/2020 13:01 Trả lời
Dạ mom
nếu ny co quyết định v quá tốt r mom ơi e sống thử va co baby tiến tới hôn nhan r ne
Mom sống thử bao lâu là cưới ak
M kg muốn cưới thì đừng sống thử ...a ny ngỏ lời z là quá tốt rồi ..Cứ cưới thôi ..Sống thử cũng như cưới rồi còn zì ..Tại sao kg hợp Pháp hoá mqh của m chứ .
Lang thang với lại nếu muốn có ck mà kg muốn có cả bên nội thì chỉ có a đó mồ côi thôi ..đằng nào cũng pải có à ..A mk cũng sống thử bao nhiêu năm chị dâu cũng vẫn về nha ck chơi tới lui liên lạc ..Tết lễ bt ..nta tự xác định nta có trách nhiệm thôi à ..chứ kg pải sống thử là kg là zì của nhau muốn sao cũng dc
Lang thang sau nhớ làm thông gia với mk đi ..Kkk .chổ mk sống cực kì nhẹ nhàng chuyện phận làm dâu hay là dâu phải thế này thế kia cam chịu ..Tết lễ pải này kia các thứ ..Chổ mình hơn ngày thường chút thôi vẫn vui mà kg câu nệ zì ..
Ko muốn kết hôn. Thì nhà ai nấy ở. Chứ sống thử r thì ko khác gì vợ chồng cả, chỉ thi tờ giấy đkí vs mâm cỗ mời họ hàng thôi. Mà họ nghĩ cho mình thì họ.mới muốn cưới. Còn c nhiều ng cứ dùng dằn lỡ tuổi trẻ.
01/28/2020 12:01 Trả lời
Ẩn danh h nếu ko chịu thì cũng bị điều tiếng. Mà 24t r, cưới đc r mà
Cá Cơm hic mn quanh làng cứ ns này nọ huhu. E ko bít ls nữa😥😥😥
Sống chung thì cũng như cưới rồi mom,nếu vậy mình nghĩ mom nên cưới để có danh phận nè
01/28/2020 12:01 Trả lời
Dạ mom huhu