Cãi lộn đầu năm

Vợ ck mik mới gây nhau, số là mik về nhà ck ăn tết, mẹ đẻ mik dặn con mik : con nói mẹ con mùng 5 về chơi với ngoại, nhưng đừng nói là ngoại dặn, vì mẹ con mê ở nội hơn ở ngoại, ( bình thường vk ck mik ở riêng), nên thằng con mik nó đòi giật 1 giật 2 phải về, ba nó đi nhậu về, nó hỏi ba nó chở về ngoại dc ko, ba nói dc, xong rồi ba nó ngủ, mik thấy ck ngủ dặn con đừng làm ồn để ck ngủ, mới khoẻ chở về mà nó ko nghe. Mik còn khuyên con để sáng mai về vì sợ ba chưa tỉnh, nhưng con mik nếu đã hứa với nó thì phải làm, nên cứ lầu bầu. Ck mik tỉnh dậy nạt mik : muốn về thì về mẹ nó đi, mik bực quá về luôn, còn bị ck nói khó nghe, nói mik làm trời làm đất, xúi con phải về liền. Đã về nhà ck, ck ko phụ, mik 2 đứa 1 7 tuổi, 1 là 10 tháng, mik ăn cũng phải bồng con vừa ăn, ăn ko đc no, ck nhậu suốt, về là ngủ. Mik buồn quá, vk ck ngta hạnh phúc biết mấy, sao mik lấy ck sinh con giống mẹ đơn thân thế này

2 10

Thảo luận

V thì càng phải về nhà mẹ chơi cho khoây khỏa đi mom, mẹ ruột là nhất thôi...ck hay bên ck thì cung chủ mãi là ng dưng, chúng no ko quan tâm minh như mẹ mình đâu
01/30/2020 09:01 Trả lời
mình trc mới cưới ở nhà ck, mà 2 nhà cách nhau 3km thôi 3me mình ở tp lâu lâu mới về, mỗi lần về thì Đc mấy ngày, mà mẹ mình về kêu nó chở mình ra thăm ba mẹ hay mẹ mình mua đồ cho mình kêu ra lấy nó cũng k, mỗi lần kêu nó nói mình tự đi đi, rồi nhiều chuyện xảy ra mình về ngoại mình ở luôn ổng kêu mình về mình nói cả đời mình k Bh hối hận khi qen nó nhưng mình thất vọng về nó lắm mình nói t k Bh về nữa, m thương m theo còn k t chấp nhận mang tiếng 1 đời Ck ở v nuôi con nuôi ba mẹ t chứ t k có khùng qay về nhà m k khác gì làm osin k công
01/29/2020 22:01 Trả lời
Mik thì ở riêng, ck cũng tô trọng ba mẹ vk, chỉ là lười và k quan tâm vk con, kiểu như lúc vui thì đem con đi khoe vậy, còn tất cả mọi việc nhà cửa con cái đều ko đụng ta
Khó đê tranh khoi mấy trường hợp như v lắm mom ơi vk ck ma ck nó biết qtam con đỡ ma nó vô tâm r thi thôi khổ cả đời
01/29/2020 21:01 Trả lời
84898428xxx minh thi khac mom ạ...bame ck đêu thích con gái ma khổ nỗi nha chỉ có 2 ng con trai ck minh là út nên cưới minh về bame thương lắm như con ruột trong nha vậy mỗi lân về quê lên mẹ gói từng li từng tí đồ ăn cho về nhà thi mẹ ko có nạnh hẹ con dâu chuyện trong nhà đâu con ck thi thương minh lăm h đag bầu con gái nên ai cũng cưng....tư hồi cưới h hơn 1 năm ma k có gây gỗ gì quá đáng mà ck cũng ko có khinh bên gd zk nưa bik thương bame zk lắm...minh thây mih may mắn khi có đc ng ck va gd ck như v.....nên bây h co con minh sẽ để đức cho con đê sau nay con minh cũng sung sướng
Mai Vy nhà ck mik cũng tốt, ck mik cũng tôn trọng ba mẹ vk nhưng chỉ là ck mik vừa vô tâm vừa lười, vừa ko quan tâm vk con.
Hĩx xác định nthe thi đừng bận tâm cho mệt, vì ý thức con ng rồi. Mom muốn cũng ko thay đổi dc. Vì con mà sống chung với lũ thì bơ đi, vui vẻ , chăm con, chăm sóc bản thân. Cứ đẹp lên rồi ck khắc nhìn vào khắc lo khắc tiếc
01/29/2020 19:01 Trả lời
Ko cho mik dùng mỹ phẩm đâu, ko cho trang điểm khi đi ra ngoài, ko cho mik mặc đầm váy, ko cho đi cafe hay mua săm với bạn, mà ck lại ko chở vk đi mua sắm luôn
84898428xxx ck m gia trưởng và ích kỉ quá