Em rối lắm các chị ạ :(( Em đang điều trị bệnh bướu cổ mấy năm rồi uống thuốc nói thật cũng ảnh hưởng đến sinh đẻ sau này. Em với ny em cũng yêu nhau được một thời gian và bố mẹ em có hỏi ny về vấn đề tiến xa hơn đến hôn nhân thật sự buồn. Anh ý rất yêu em nhưng rất lo cho tương lai hai đứa sau này k thể có con, còn công việc của cả hai nữa. Em k biết là liệu sau này em có con được không? Mà cũng chẳng có ai muốn cưới một người có bệnh trong người về nhà. Em mệt mỏi quá hôm qua hai đứa nằm ôm nhau khóc cả đêm. Chúng em chắc là k đến được với nhau rồi em phải buông tay cho anh đi tìm một người sau này có thể sinh con cho anh :((((

0 15

Thảo luận

M đừng lo lắng quá. T đã mổ bướu cổ cách đây 10 năm. Bsi kêu về hàng ngày phải uống thuốc để duy trì nội tiết. T bỏ thuốc mấy năm rồi. Nội tiết hơi kém chút. Nhưng t vẫn có baby bình thường nhé. Đang bầu đc 34t rồi. Nội tiết kém thì có thuốc đặt nội tiết. M muốn yên tâm thì đi khám sức khoẻ sinh sản tiền hôn nhân đi. Bsi sẽ tư vấn để m thấy yên tâm hơn.
01/29/2020 21:01 Trả lời
Chị ơi thế chị khám sức khoẻ ở đâu ạ
Vẫn có con bt nhé b. Chỉ là chậm xíu thôi m uống thuốc bướu 4 tháng thả 4 tháng là có bầu ak
01/29/2020 21:01 Trả lời
Ẩn danh kf đâu c dâu của e gái m cũng nhue b. Mổ nũa á cươie về gần 2 năm ms có con
Vâng em cảm ơn
Sao m k đi khám sức khỏe sinh sản coi có bị gì k đã m.
01/29/2020 20:01 Trả lời
Ẩn danh thì m cứ đi khám coi sao. Biết rồi thì dễ giải quyết mọi chuyện hơn m ak.
Huyen Mai vâng em cảm ơn