Ngỡ ngàng xiên "NEM NƯỚNG KHỔNG LỒ " óng ánh siêu kích thích đôc nhất Sài Gòn

Ngỡ ngàng xiên "NEM NƯỚNG KHỔNG LỒ " óng ánh siêu kích thích đôc nhất Sài Gòn  Đã bao giờ bạn nhìn thấy và thưởng thức tô BÚN THỊT NƯỚNG siêu khủng này chưa nhĩ ;)) ??? . Nhìn thôi đã hốt hoảng rồi phải không nè :)) Có dịp ghé ăn thử nên hôm nay mình sẽ review sương sương món này cho các bạn nhe   Đây là một trong những điễm bán bún thịt nướng hoành tráng nhất mình từng thấy luôn nha. Xiên thịt này to như cái đùi gà vậy đó @@ Ở đây quán gồm 2 món chính là Bún Thịt Nướng và bò nướng mỡ chài, nhưng điều đặt biệt không khỏi ánh nhìn của mình chính là cá lò nướng nem này đây nha Thịt băm nhuyễn ướp sẵn gia vị , khi nướng sẽ quấn thịt quanh khúc mía như này rồi cho lên lò  Thịt nướng chín đều thấm vị nên có màu vàng óng rất kích thích luôn, thịt mềm thơm đặc trưng cứ ăn đến đâu là ngon đến đấy Cây nem nướng giá 65k/xiên  Bún thịt nướng bình thường có giá 38k/tô (gồm 1 miếng thịt nướng, chả giò, nem nướng)Riêng mình do thịt trông khá hấp dẫn nên đã order thêm mang về    Theo mình thấy thì giá cả ở đây cũng cao hơn so với nhiều nơi khác, nhưng bù lại thì thịt nem nướng siêu ngon luôn đáng để thử nhé   

15 4

Thảo luận

Wao. Nhìn ngon quá
07/21/2020 19:07 Trả lời
nem ngon qua
03/02/2020 18:03 Trả lời
Trong Sài Gòn nhiều món ngon quá. Bao giờ mới có cơ hội được đi
02/25/2020 22:02 Trả lời
Nhìn hấp dẫn quá đi! Hôm nào đi ăn mới được! Yummmyyyyy!
02/25/2020 19:02 Trả lời