Các m sinh xong bao nhiêu tháng thì qh lại ạ? E sinh đc 2th rồi, mấy nay chồng đòi qh mà e còn ám ảnh lúc sinh quá (vì e khó rặn phải rạch rất nhiều) nên k dám. Lần nào cũng mơn trớn xong, cb đưa vào thì e lại sợ nên dừng lại. Trộm vía chồng e rất thương e, nên lần nào cũng nói e là k cần gấp, khi nào hết đau thì làm, chồng đợi đc. V là 2vc ôm nhau ngủ thôi. Mà e buồn, với thấy thương ck quá. Ăn chay từ lúc e cấn bầu 5 tuần tới bh luôn 😭 hỏi thì chồng nói quen rồi nên nhịn đc với e cũng có bj cho chồng v là đc r. Em muốn hỏi mấy m là có cách nào để mình dễ qh lại sau sinh k, với làm sao cho hết mùi sản dịch ở âm đạo? 😞 Chia sẻ với e đi ạ, đừng bơ e!!!

5 50

Thảo luận

E nhé mom
03/03/2020 04:03 Trả lời
2 tháng mà mom chưa hết sản dịch à
02/29/2020 22:02 Trả lời
Mình mổ vừa ra tháng là ổng gạ rồi, bởi v mấy bữa thường k cho 2vc ngủ gần nhau khi ở cữ, ổng nói xong ngồi đếm r la Ck nhịn hơn tháng rồi á oi tr ai như ck tôi, ngta nhịn cả năm ổng nhịn cả tháng mà la rồi, mà thấy khỏe vết thương cũg k đau nữa thấy cũng tội nên chiều mà trc khi làm nhìn vết mổ ổng hun rồi nói bị rạn này nọ, ổng la kệ đi bên trên ên Ck thấy à k s, r nói zk mổ nên thấy vẫn v à hi ghe v cũg đở tủi phần nào
02/28/2020 21:02 Trả lời
Quan hệ 2 3 lần mới bớt đau... Cảm giác đau như lần đầu tiên của mình ák
02/28/2020 08:02 Trả lời
Làm pn khổ quá m ha 😭
Vậy m cứ thoải mái tinh thần đi, ck m đã đợi dk lâu vậy thêm 1 tháng nữa thì sao,ck e cũng kiêng từ lúc cấn bầu tới lúc e tận 4 tháng ms qh lại nhưng cũng k đau lắm so vs các c kể cho lắm,chủ yếu m phải thoải mái thả lỏng cơ thể( e đẻ thường và rạch nhé)
02/28/2020 08:02 Trả lời
E cũng kb đau hay k, tại cũng chưa thử mà do cứ bị ám ảnh lúc sinh nên sợ đó m
Ẩn Danh úi e cũng bị ám ảnh sinh đau tận gần 2 tháng cơ, nhưng xong giờ tự nhiên hết sợ 😃
Con lớn bám r nên con thứ hai m cũng k ngại
02/27/2020 23:02 Trả lời
Luc đâu nao minh nghe noi cũng vậy hêt á mom đau như luc mất trinh ấy hihi...nhưng tôt nhât la từ 4th đên 6th hay qh lại chư minh nghe noi qh sơm quá cũng ko tôt cho minh ấy....con mui san dịch thì mom mua thuốc xông ngâm về xông luc mơi sanh luôn í con bây h ngâm cũng đc loại Dao spa mama mom lên Fb gõ vô ma tìm hỉu
02/27/2020 18:02 Trả lời
Vâng cám ơn m
Nhà mình ngủ chay từ 2 vạch đến con 2,5 tháng . Sau sinh mình uống natrogen bổ sung nội tiết và tống sản dịch nhanh . 5 ngày hết sản dịch r . Nội tiết tốt là ko khô mom nha
02/27/2020 16:02 Trả lời
Tv quá, e tới nay 2 tháng mà vẫn còn rỉ rỉ m ơi
Ẩn Danh mình sinh mổ á . Sản dịch 5 ngày . 20 ngày sau có kinh lại
Vậy hả. M thì còn ngủ cùng r bú trực tiếp luôn
02/27/2020 15:02 Trả lời
V thì cực m ha, sau này bé bám mẹ là mình khó đi đâu đc
Thả lõng đi mom ơi . Lúc mới làm mình cũng đau nhưng có thể sau phục hồi lại nó ổn hơn xưa có đều nước nôi thì k nhiều như hồi con gái
02/27/2020 11:02 Trả lời
Vâng m