Các mom ơi nay e nc vs bà chị dâu ổng ny thì e thấy mẹ ck thật đáng sợ vs lại 2 ổng con trai nghe theo lời mẹ mặc dù vk( chị dâu có đúng đi chăng nữa) vs họa huần thấy mẹ ck ns chị dâu là con ngu mà e thấy sợ khi về làm dâu ấy ak. Huhu. Các chị thì sao.

1 18

Thảo luận

Bạn gì chứ bạn dâu mệt đó nha m. Mọi thứ sẽ ganh nạnh nhau ghê lắm
03/02/2020 18:03 Trả lời
Vậy ak haixx
E thấy bả cũng hiền mà mẹ ck thấy bảo chanh chua lắm
Z thì cưới về r ra riêng ở đi mom, chứ chẳng lẽ ct hả
03/01/2020 06:03 Trả lời
Haixx giờ a trai ở riêng mình cũng ở riêng ko xong. E muốn ở riêng mà
Nên cân nhắc nha m.j nhìu khj bà đó mún đâm thọc đó.chị em bạn dâu là phức tạp lắm lun.có người thích ăn ko nói có nữa.
03/01/2020 03:03 Trả lời
Chỉ là nc vs bà chị dâu thôi mà. Bạn đã tiếp xúc với mẹ ck chưa nè? Bạn quen ny bao lâu rồi. Phải xem thái độ của ảnh ra sao Muốn thử thì bạn thử làm gì đó vụng về trước mặt mẹ sắp ck và ny bạn xem ny bạn cư xử thế nào?
03/01/2020 03:03 Trả lời
Xác định khổ. Tưởng thay đổi đc một ng dù mình cố gắng tốt ntn là một sai lầm. Lấy đi r sẽ biết, cảm giác tủi thân, khổ chỉ có mình chịu đựng
02/29/2020 20:02 Trả lời
quan trọng bạn thấy người yêu bạn thế nào? mẹ người yêu bạn thế nào? tại sao bạn lại ngồi nghe tâm sự của chị dâu người yêu? tớ nói thật. trước khi lấy ck tớ nghe ngóng nhà chồng nhưng không bao giờ là tâm sự trực tiếp hay nghe tâm sự trực tiếp với người bên nhà chồng. cực kỳ nguy hiểm. và nhiều cái phiến diện. nó sẽ là ngòi nổ cho cuộc sống mẹ ck nàng dâu của bạn sau này.
Haixx ny thì tâm bt bt mom ak.
V thì xác đih đừg tính chuyện lâu dài.. gi chứ đàn ôg mà nghe lời mẹ răg rắc thì chỉ khổ phận làm vk thoi.. bà mẹ ck k ưa,kêu bỏ vk chăc nó cũg bỏ liền.. nen né mấy thành phần đo đi.. đời con dài,đừg vội vàg
Ẩn danh hiện mình đang im lặng vs ny này .
Qen cũg 5 năm á mom.. kiểu như cũg nhiều chuyện xay ra.. nên ct xog mình thấy nhẹ nhõm,k buồn k khóc.. với lại gd mình cũg k thích người đo.. mà thuờg cha mẹ người lớn họ nhìn ngươi hay lăm,nên mình cũg k tính chuyện lâu dài với họ..
Nếu mà ck nghe lời mẹ thì mình chỉ khổ thôi mn ạ
02/29/2020 19:02 Trả lời
Haixx chán sợ