2 vkck vừa chiến xong. Ck đi vệ sinh xong, em định đi vs thì mẹ ck vào. May vừa lật chăn ra hé từ chân đến đùi thì bà bước vào. Lại đành đắp chăn nằm tiếp. Ck ra ngoài cửa còn quay lại lêu lêu cười em, em ko nhịn được cũng cười. Mẹ ck hỏi: đánh rắm ak? 😂😂😂. Chắc lúc sau mẹ hiểu đi ra ngoài cho e thay đồ. Vừa ngại vừa buồn cười với ông ck nhây bựa

6 39

Thảo luận

Mẹ ck e thì mỗi lần cần sẽ gọi to dưới nhà chứ ko lên, nếu ko thấy thưa sẽ gọi điện thoại cho 2 đứa. Còn hnao mà ko gọi đc kiểu gỉ nữa thì sẽ đi lên phòng gọi nhưng vừa lên tầng vừa đi kêu to hoặc nói to như kiểu cho mình biết í 😬
03/01/2020 22:03 Trả lời
Hihi. Mẹ Ck e thì khi có người trong phòng bà k vào đâu. Chỉ vào khi quét dọn thôi
03/01/2020 21:03 Trả lời
Đêm 2 vợ ck ngủ quay lưng cho nhau
Nhiêu lúc thấy khó chịu nhưng mãi rồi cùng quen. Giờ thì chả cần nữa
Ck m co bấn đề r đó m.. m nen di kham cho khac
Bị bắt vậy vừa ngại vừa buồn cười mom nhỉ. Đôi khi mình cũng sợ sợ bị bắt vậy ad
03/01/2020 14:03 Trả lời
Lần sau rút kinh nghiệm chốt cửa mom ak
Tụi e ở riêng cũng hay đi trong nhà kiểu đó ...😅..có hôm xử nhau xong rồi đi vô toilet đi ra thấy chả vừa đi long nhong vừa uong nc nhìn cười xỉu
03/01/2020 12:03 Trả lời
Nhà mình nhà vệ sinh ngay trong phòng ngủ nên mới nhông nhông thế 😂
😂😂😂😂 sao mom k gài cửa
03/01/2020 11:03 Trả lời
Ẩn danh hihi.😊😊😊😊 bà mà thấy thì mắc cười lắm lun
Chuột Ben sapa 😂 bà thấy thì ko biết giấu mặt vào đâu nữa. Hihi
Của nhà mình thì chỉ trốn tránh. K biết sao chứ từ hồi sinh con là ít gần gũi nhau
02/29/2020 22:02 Trả lời
Ẩn danh ck minh nhịn khi bầu đen 4thang may luôn đó m.. no toan vô tolet tự sử
Ck mom nhịn giỏi thế..Ck e trc bầu bé thì thi thoảng vẫn lm bầu to Ck kiêng nhưng e vẫn giúp bằng tay cho Ck.e sinh 2 tháng thì qh lại dù cô bé rộng lắm mà Ck cũng kệ chắc cũng tầm mấy ngày đến tuần là cùng là 2 vc qh.
Mẹ ck m vào phòng kiểu giống mẹ ck e vậy đấy cứ tự nhiên đi thẳng vào e k thích vậy luôn ý
02/29/2020 22:02 Trả lời
Minh cug zay nek m oi kho chịu lăm m phong riêng cua minh ma 3ck chị ck e ck me ck gi cứ ra vô thoải mái minh k thik nhu vay
HoaOảiHương e cũng k thích vậy đâu m ạ. Phòng là riêng tư của 2 vck k muốn ai tự ý ra vào mà có vào cũng phải gõ cửa