QUẦN VÍA CỦA CK 😭 Lại gia đình nhà Mỡ ngoi lên chơi với các bạn đây ah,chứ mùa dịch này chẳng dám đi chơi đâu cả Hnay mỡ nhường spotlight cho ba tí nhé,chả là ck e có 2 cái quần vía màu xanh cô ban như hình 😂,e ko dám khoe nhưng nhà chẳng thiếu j(chỉ thiếu nợ),ra đường cũng làm ông nọ ông kia,ck e cũng chịu vung tiền sắm sửa quần áo này kia lắm mà bao nhiu năm e vẫn ko giải thik đc vì sao ổng ko chịu bỏ 2 cái quần què kia đi dù rách đủng e khâu 1 lần r😂,bjo rách cả chun quần vậy e bỏ đi rồi mà ổng lại lôi ra mặc dù 1 năm mua mấy lần quần ngủ mà ông kêu mặc ko thoải mái,khó chịu 😂😂 ai mà để ý nhà Mỡ là hình nào có ba cũng chỉ bận đúng 1 cái quần này 😂 Lai lịch nó cũng có j ghê gớm đâu,hồi tán e 7 năm trước ổng với e đi chợ ghé vỉa hè ngta bày mua mặc đỡ 40k vì ổng ở xa tới ko mang quần ngủ chứ ko có kỉ niệm j ghê gớm😭,trước kia mẹ ck nói thằng này giữ đồ hay lắm,cái đồ chơi hồi 2 tuổi còn giữ dc(ck e mới 40 mùa xuân thôi),bjo thì e hiểu rồi 😭 đang phân vân mai ông thay ra có nên mang đi bỏ thùng rác ko,tối ông kiếm ko ra ko biết có sao ko 😭😭 Ah mỡ nay 11m rồi mà chỉ có 8,7kg thui,ăn tốt,sữa ko uống,sữa mẹ cạn,nhưng lanh dữ lắm,sắp biết đi rồi các bạn ah Các mom khoe ck khoe con cho vui qua mùa cô vy,cô na này đi ah

7 50

Thảo luận

Hấp dẫn quá,mẹ toàn cho a ăn cơm trắng nuóc tương kkk bjo bố súp về,covy cona làm ngta khốn khổ quá
03/16/2020 15:03 Trả lời
Haha ck e cũng có 1 cái quần vía màu xanh luôn ổng đi đâu thì k nói chớ về tới nhà là kiếm cái quần đó haha
03/16/2020 14:03 Trả lời
Ha ha chuẩn y ck e,ra đường thì bóng lộn chứ về nhà lôi cái quần rách ra mặc,có hôm e giấu đi rồi mà phải hỏi cho bằng dc,thấy tội lại lôi ra cho mặc 😆
Về ngoại là nhất quả đất r,chỗ mỡ ở đang bị covy rồi nên mấy ngày nay mẹ con đóng cửa luyện chưởng thôi 😭 mà theo ảnh giữ ko nổi,sái cả hông😭😭
03/16/2020 13:03 Trả lời
chồng mon vậy là yêu vợ và trân trọng kỉ vật của mẹ mỡ mua cho đó
03/16/2020 10:03 Trả lời
Kkl chắc ko m ah,cái quần này e chỉ dắt đi mua thui,chứ đồ vk tặng nhìu lắm cái thì mất,cái bỏ xó nhìu lắm m ah,chẳng qua cái quần này mặc lâu quá,chắc mềm như lụa nên mới thik 🤣🤣🤣
Nhìn cái quần lòi cả dây lưng quần ra thấy mắc cười mà cũng dễ thương nữa.mấy đứa nhỏ có mền ghiền khăn ghiền.ba Mỡ chắc là quần ghiền rồi
03/15/2020 19:03 Trả lời
Kkk mình quyết ko may lại để ổng vứt đi,hqua con ị ra cái quần mồi m kêu thôi bỏ đi,ông lại đi giũ 💩 của con rồi bảo bỏ giặt sạch cho ba nha 😂😂😂 ổng giữ tiền dcd vậy thì nhà e giàu phải biết 😆
Mùa cô vy ở nhà bà thôi a mỡ! Bố chồng thế còn gì
03/15/2020 09:03 Trả lời
Bé Súp Lơ úi dời,vẫn lạnh ah mẹ súp,ở trong này chỉ bước ra sân là say nắng,mỡ nóng quá toàn chui máy lạnh,hai má cứ đỏ hêy hêy. Nhà mỡ đi du lịch gần lắm nhưng bjo cho tiền cũng ko dám đi lun 😭
mẹ mỡ trời này làm Bát súp gà cho cái súp ăn a mỡ ạ! Trời cứ lạnh thun đồ áo đã vậy còn lâu khô chết toi. Dự là đi du lịch khi bố súp về mà cô vy chưa thấy ổn. Bố súp còn sợ bị cách ly luôn mỡ ạ. Con rể có ăn ké ko
Bạn nhà mình hnay sinh nhật lần thứ 1, trv đi vững vàng rồi nhá. Hehe. Hnay mới đi tiêm sởi quai bị rubela, thuỷ đậu nè Mỡ à.
03/14/2020 18:03 Trả lời
mẹ mỡ trv tiêm 2 nũi này về cũng bt nè mom, ko biết có phải ko hay tuỳ cơ địa bé mà trc tiêm mình cũng hay cho bé uống nước tía tô nữa nè mom. Mẹ tập đi dần cho e là nhanh lắm, lúc 10m3w là con mình mới bắt đầu bước 2 bước thôi đó, đến 1y là vững vàng hihi
Ruby 10m mà bước đc là vững đó m,bé m 11 tháng chưa tự bước đc,phải bám vào cái j đó
Ck mình có cái áo từ vải thun dày nó chuyển thành áo voan, mình mặc vô là thành cái váy luôn, vậy mà vẫn k bỏ. 😂😂😂
03/14/2020 17:03 Trả lời
Kkkk tếu vậy mom,ck m cũng có cái áo dài thòong tới gối rồi vẫn mặc,giá ông nào cũng trọng vợ thế nhỉ,từ xinh đẹp tới già nua béo ú vẫn cưng vậy thì đỡ quá 🤣
Chồng m cũng v. Có 2 cái quần ông thích là ông cứ mặc miết
03/14/2020 10:03 Trả lời
Kkk ổng kêu ko có cái naog mặc sướng như vậy,mặc như ko mặc 😅
Bé nhà mình dk 10m20d mà giờ mới từ đứng vịn lên thôi
03/13/2020 21:03 Trả lời
Huế Phương tại bé trụ chân chưa vững đó m,cứ đợi bé biết đi men hãy cho đi m ah,đừng sốt ruột,có bé nhanh bé chậm mà