E đã có một đời chồng và một đứa con gái li dị đã 5 năm .em không có hứng thú và cảm giác với trai đẹp .nhưng nếu nhìn thấy cô gái đẹp và thân hình bốc lửa cua còn gái thì e lại vô cùng hứng thú và thật sự rất khao khát được làm tình với người con gái ma e thích.e cứ giấu trong lòng thôi vì nói ra e sợ người ta xa lánh và sợ em.đôi khi e cảm thấy rất buồn ma ko biết phải làm thế nào.moi người thuong e cho em một lời khuyên chân thành đi ạ[6][6][6]

11 10

Thảo luận

Hjx.có khj nào bị đổi tính ko m.mình cũng nghe có trường hợp zay.sinh xong ghét ck nên fai li dị.
05/29/2020 20:05 Trả lời
Cũng có thể lắm nè
Vậy mom jo có sống ở gần nhà k. Nếu sợ ba me hang xom bit thì bỏ đi xa. Con ngta chỉ có 1 lần để sống nên mom cứ sống thật với bản thân mjh. Mjh cũng từng rất dị ứng với ng đồng tính, nhưng jo mjh thấy họ cũng là con ng, họ có quyền sống theo cách của họ. Cố gắng lên nha m
05/29/2020 07:05 Trả lời
Tình yêu đồng giới mong manh lắm bạn ơi.nói thì dễ vậy thôi nhưng có vào hoàn cảnh mới rõ là khổ
Ẩn danh mjh cũng có vài ng bạn nữ yêu đồng giới, họ quan tâm và chăm sóc nhau dữ lắm m oi
Vậy mom có tình cảm với người cùng giới hả
05/27/2020 10:05 Trả lời
Từ lúc học lớp 8 là đã muốn quan hệ đồng giới rồi.nhung sợ ba mẹ buôn và hàng xóm dị nghị . lúc trước xa hội chưa cởi mở và phát triển thoáng như bây giờ.nên ko bao giờ dám nói ra
Ẩn danh bây giờ không còn kì thị rồi chỉ mong gia đình mom chấp nhận để mom có thể tìm được người mom yêu
Zay có nghĩa là sao m.trước m lấy ck m có tc vs ck ko
05/25/2020 20:05 Trả lời
Có chút rung động thôi nè.sinh con xong rồi thì ghét ck luôn .