Mọi ng có ai dùng thuốc Ago Mom và theo liệu trình đó để đón con ko ạ? Cho m xin tí review với ạ Mình có đc chị kia tư vấn, lúc đầu thì nhiệt tình lắm nhưng sau toàn ép m mua thuốc, còn kêu m đi vay mượn để mua.. Lúc đầu m thấy cũng khá tin tưởng nhưng sau câu nó đó m thấy sao sao á Các mom review giúp mình với :(

3 92

Thảo luận

cái này có đợt cũng tv cho e, nc tâm sự tư vấn các kiểu, xong bảo mua 2 tặng 1 gì đấy, gọi hoài nc hoài, xong e bảo ck e k tin, e bảo bà ý nc vs ck, ck e mà thông thì e mua! mà bà chả dám ll vs ck e! nói chung thuốc tốt hay k thì e k biết, vì lúc đấy cũng mong con như c e cũng tính thử, xong rồi thấy cứ tư vấn vậy cũng lo2! xong rồi e bồi bổ bằng cách khác cuối cùng cũng đón đk con về rồi! chúc c cũng may mắn như e
09/17/2020 15:09 Trả lời
Bồi bổ như nào m review giúp m đx ko ạ ?
Né lun đi m.nc mún đấm ghê á
09/17/2020 12:09 Trả lời
Huhu muốn mua mà gặp v cái m hết hứng luôn á 😭😭
Maria 💕 uk m.hết hứng mà còn bực trong người nữa ý m
Thuốc này là sao vậy? Nhưng cái kiểu như vậy là đa cấp rồi. Đợt mình thấy quảng cáo thuốc ở Vtv ctrinh nghiên cứu. Cũng mò hotline nhờ tư vấn. Bắt mua 1 lộ trình 3 hộp 6 triệu. Xong mình bảo nhiều quá mua 1 đc ko chứ h ko đủ tiền nó bảo ko. Xong mình bảo vậy để coi thu xếp đc tiền đủ mai mình gọi lại. Mai mình ko gọi lại thì nó đã gọi bạn ơi bên mình có ctrinh km duy nhất trong hnay giảm còn 1tr5 1 hop. Mình bảo hiện tại ko đủ 4tr5. Thôi để có j 12h trưa đủ tiền mình gọi lại đặt. 12h nó gọi mình chả mua nữa.
09/16/2020 17:09 Trả lời
Uk kiểu ép ng mua lắm b.. mà chưa sd nên k bik thế nào :(
Maria 💕 ko đủ tiền nó lại hạ giá dụ tiếp. Làm j cty đàng hoàng nào lại thế. Đùng cái xuống giá liền. Phí tiền
Mom cho mình hỏi sđt chị này đc ko? Mình cũng đang cho chồng sử dụng thuốc ago. Ko biết có phải chị này ko
09/15/2020 08:09 Trả lời
Mình cũng nghe bên này tư vấn rồi. Mình thấy k khả quan. Cũng nói làm hs cho mình rồi các kiểu mình nói chưa đồng ý điều trị khi nào đồng ý sẽ liên lạc lại. Sau k thấy mình liên lạc gọi điện hỏi. Mình nói đang uống thuốc nam, nói mình uống các đó k ăn thua đâu...mình kệ k nói nữa. Giờ chuẩn bị uống ovalq nè m
09/14/2020 12:09 Trả lời
Lúc trc mình cũng đc cty này tư vấn. Qua ba câu nc là mình cho next ngay
09/14/2020 10:09 Trả lời
Uh nek, m thấy có nhìu ng review là có tác dụng nên cũng muốn mua dùng thử, mà gặp c này tư vấn kiểu đó nên m phân vân quá
Lúc trc mình cũng đc cty này tư vấn. Qua ba câu nc là mình cho next ngay
09/14/2020 10:09 Trả lời
Thấy ko ổn trong cách bán hàng mom à, suy nghĩ kỹ trước khi mua nhé
09/14/2020 09:09 Trả lời
Uh nek, m thấy có nhìu ng review là có tác dụng nên cũng muốn mua dùng thử, mà gặp c này tư vấn kiểu đó nên m phân vân quá
Ủa m ơi, sao mua thuốc có vụ cho vay, hồ sơ thẩm định gì nữa
09/14/2020 08:09 Trả lời
Maria 💕 vâng m. Chúc m sớm đón con yêu nhé. Cố lên
M dùng được mấy hộp r ak, bán hàng mà sao thấy áp lực cho ng mua quá z
09/12/2020 21:09 Trả lời
M chưa có dùng, mong con quá tính mua thử mà bả nc thấy ghét quá nên ko muốn mua lắm á
Ẩn danh z thôi khỏi mua luôn m ơi