Buồn quá các m ạ. Nay 20/10 mà chả có gì hết đến 1 câu chúc cũng k. Mình cũng chả ham vật chất k cần gù nhiều 1 câu chúc cũng thấy ấm lòng rồi mà cũng k có . có m nào cùng cảnh ck vô tâm vậy k

5 16

Thảo luận

ôi chao. m đây ck di cong tác 2 tuần về rồi dk 4 ngày lại đi Đà Nẵng. 20/10 dẫn vk con di ăn rồi về thôi m
10/22/2020 22:10 Trả lời
Ck m còn dẫn đi ăn chứ ck mình k đả động gì luôn á
Hạnh Zany ck m dk cái thương vk nhưng lại rất hay di nên nhiều khi buồn lắm m ak
Em đây ạ. Lâu cũng thành quen m ơi
10/22/2020 20:10 Trả lời
Có mk đây. Chán chả buồn nghĩ. Ngày đặc biệt tự hẹn hò bạn bè ra ngoài chơi m ạh
10/22/2020 16:10 Trả lời
Mình thì vướng con nên k đi với bb được ý. Lão đi làm mình tưởng k về xong lúc 6h tối thì về tưởng có gì đặc biệt cơ cuối cùng vẫn là mừng hụt
E cũng vay ne mom
Chán m nhỉ. K vì con thì tức bỏ đi rồi ý
Hạnh Zany nhieu luc vay đó mom na cố lên
M kết bạn zalo hay fb ấy. Nó nhắc nên cũng phải chúc đó m.
Ui. Ck mình có nhắc cũng chả bảo gì luôn ý. Sinh nhật thì đk 1 câu chúc xong hôm đó mình lên ngoại chơi mà trời mưa to đang bầu 7tháng gọi bảo mình về làm bữa cho e gái ăn lúc đài mình còn tưởng làm mâm cơm sinh nhật cả nhà cùng ăn cơ. Bực phát khóc luôn ý
Cùng hoàn cảnh yêu người vô tâm là thế đấy các ngày lễ k tn chúc k quà
10/22/2020 15:10 Trả lời
Hạnh Zany mình yêu gần mà còn chẳng quà chẳng lời chúc luôn ấy mình trêu bảo quà mình đâu nó còn bảo mẹ a con k có quà nữa là e chán
Nguyễn Huyền Anh thế thì phải xem xét lại đi m ạ k sau lấy về mình còn buồn nhiều nữa ý. Trước mình yêu chả nghĩ ngợi gì giờ lấy về lại suy nghĩ nhiều mà còn hay tủi thân
Chán chả buồn nói nữa haizzzzz
10/20/2020 20:10 Trả lời