Các mom ơi làm sao đây.mình đang bầu 7 tháng mà buồn chuyện ông ck.khóc cả đêm qua. Thức trắng đêm rùi Vc mình ở cùng nhau.mình tin tưởng ck mình tuyệt đối. Ấy vậy mà hôm 19/10 thấy ông vừa nói chuyện đt vừa cười.kiểu cười ngọt ngào như hồi mới yêu mình vậy. Thoáng chút hoài nghi.chiều 20/10 mình cầm dt ông xem thử nhật kí thì vào lúc mình nhìn thấy đúng là gọi cho gái. Không những vậy hôm đó lại gọi 2 cuộc.ngày 21/10 lại gọi 2 cuộc cho cô kia.mà lần này nối chuyện hẳn 10 phút Mình tìm hiểu sơ qua thông tin thì biết là gái bỏ ck.có 1 con. Mình sốc thật sự.tim đập chân tay run rẩy. Cứ nghĩ cảnh ngày nào cũng chòe lúc vợ đi làm ck mình gọi điện nc tâm sự với con bé kia là mình thấy như bị phản bội. Vợ bầu bí ở ngay cạnh mà còn dở chứng.mấy nữa e về ngoại nghỉ sinh thì sẽ ntn Các mom bảo e phải làm sao bây giờ??? Thực sự sốc và stress. Sợ ảnh hưởng e bé trong bụng mà k kìm dc nc mắt

2 73

Thảo luận

Em thì chưa bầu. Vc em cưới nhau cũng3 năm rồi. 2vc lm cùng cti . Ấy vậy chồng em tòm tem vs con bé tổ khác mà e ko hề biết. Cả cti đồn ầm lên em mới biết. Thật sự em quá sốc luôn. Ko ngờ luôn
10/24/2020 14:10 Trả lời
Rồi mom xử lý ntn
Em thì chưa bầu. Vc em cưới nhau cũng3 năm rồi. 2vc lm cùng cti . Ấy vậy chồng em tòm tem vs con bé tổ khác mà e ko hề biết. Cả cti đồn ầm lên em mới biết. Thật sự em quá sốc luôn. Ko ngờ luôn
10/24/2020 14:10 Trả lời
Mom cứ chụp màn hình rùi theo dõi xem sao .
10/23/2020 17:10 Trả lời
huyền ông để dt ở nhà cho mình thấy.mình cũng ktra nhật kí cuộc gọi rồi số tiền trong dt rùi.k có bị gì khả nghi nữa
Tiền Vũ chắc mình phát hiện sớm.nên ông dừng lại.k biết tạm dừng hay dừng luôn thôi.sau này mình về nghỉ thai sản biết đâu lại liên lạc...
Mình cũng sợ biết nhiều quá lại đau lòng k chịu dc.
10/23/2020 08:10 Trả lời
Nếu đt có định vị thì cài vào máy ck mà theo dõi
10/22/2020 20:10 Trả lời
Nếu họ chỉ nc mà k gặp nhau thì m cứ mói là k thích ck nc vs ng khác vui hơn vs vk. Biết đc luk thường xuyên gọi cho cô kia thì m cũng gọi cho ck
Tạm thời họ chỉ nc thui.khi mình lên tiếng thì hôm qua ck k gọi nữa.hôm nay thì chưa biết nữa.vì tg họ nc là khoảng 10h sáng hoặc 2h chiều.
M vội vàng quá. Đáng lí ra phải tìm hiểu kĩ đã rồi mới nc. M xem xe máy xem đi bn km, có rẽ ngang dọc gì k
Bây giờ không tin ai được các mẹ nhỉ.
10/22/2020 18:10 Trả lời
Đúng vậy mom ạ.mình rất tin tưởng ck mình.mỗi lần ông đi ăn đi hát với đồng nghiệp mình chưa bao giờ thắc mắc.có lần đi hát tận 2h sáng mới về, thậm chí mình biết đi hát có tay vịn mình cũng k nghĩ ngợi gì.k hiểu sao lần này chỉ là gọi vài cuộc cho gái mà cô kia ở xa.mình lại mất niềm tin đến vậy.nhạy cảm tới mức nghe chuông đt ck kêu là nghĩ k biết phải con bé kia nt gọi điện k
Mom nc voi ck di xem sao na hjc
10/22/2020 16:10 Trả lời
huyền tính mình k giận dai đâu.nhưng giờ mình giận ông rùi tự mình đi nc với ông thì k ổn lắm
huyền cố len mom nha dung bn gi con
M cứng rắn lên , điều tra rõ vào vì có thể ck m mới nên còn bảo đk chứ mà lâu ròi xog ngủ với nhau nữa thì tìm bằng chứng cho bme ck xem ck k quay về thì cắt luôn chứ sông vậy khổ lm
10/22/2020 16:10 Trả lời