Các mom có ai đi khám thai tháng đầu mà BS kê thuốc Duphaston với Mimmibi (DHA) uông ko ạ? Bs kê mình mỗi thứ 30 viên mà hết 1tr6, trong khi mình coi trên mạng có mấy trăm 1 hộp ah Huhu mình có bị chém ko zạ? Sao bs ko có tâm j hết dạ.. hic

2 24

Thảo luận

Mua trong bv chém là cái chắc ròiiiii. May mk có bạn bán thuốc lên toàn giá sỉ thoi. Kênh cũng ác lắm ấy. Bảo sao dược nhanh giàu
10/23/2020 21:10 Trả lời
Lần sau k mua ở đó nữa mom ạ
10/23/2020 15:10 Trả lời
Uk nek m, bán gì giá gấp 3 luôn á m :(
Maria 💕 haiz! Sợ luôn mom ha, đắt ghê gớm cắt cổ nta luôn
S mom ko đi bệnh viện...bác sĩ ở bệnh viện cũng tốt lấm mà...s này còn nhiu thứ phải lo cho con...tiết kiệm nào hay cái đó..với lúc trc mình dọa sảy đi khám ở bệnh viện có mấy trăm cũng có thuốc duphastin nua nè...
10/23/2020 15:10 Trả lời
Maria 💕 hi..mình cũng làm HC mà tới kỳ khám thì mình xin nghỉ 1 buổi á mom...mà có cái khám bệnh viện ko cho biết giới tính..nên chắc mình phải đi ngoài s.a 1 lần
Ẩn danh việc của m khó nghĩ lắm nên m khám ngoài giờ HC cho tiện ạ, với lại khám trong BV m nghe nói ko cho ck vô xem siu âm á, nên m muốn khám ở ngoài để có j sau này cho ổng coi luôn hahaa
Thuốc duphaston mình đang dùng nó có hơn 200 thôi m ạ mà ngày mình chỉ uống 1v
10/23/2020 10:10 Trả lời
Bs kê mình uống ngày 2v nè.. hic mua thuốc mà thấy xót tiền luôn, bác sĩ bán j mà cắt cổ quá trời hic
Thuốc này đâu đât vậy mom hay mom có làm thêm dv gì không mình đợt mới có thai cũng uống duphaston để tăng nội tiết tố giữ thai tốt hơn có mấy trăm mà
10/23/2020 10:10 Trả lời
M mua ở chổ bác sĩ khám cho m á, ai cũng nói m bị chém hết, lên mạng coi cũng có 200 mấy ah.. hic
M khám lúc 6 tuần chỉ bán hộp thuốc folic thôi vs tiền khám nữa là 380k
10/22/2020 15:10 Trả lời
Maria 💕 canxi thì m nghe nói từ tuần 12 mới uốn giờ m chỉ uốn folic thôi m.
trâu vàng oh nè m tập đầu nên k có kinh nghiệm j hết, bs cho j ún đó ah
Đợt mình khám tư cũng thế m ak, vì sau nhờ bác đỡ sinh luôn nên ráng chịu m ak, tháng nào đi cũng cả triệu
10/22/2020 14:10 Trả lời
Chắc mấy đợt sau m chỉ khám thôi chứ ko mua thuốc ở đây nữa, mắc quá k chịu nỗi hic
Hay là tiền làm xét nghiệm máu ấy mom? Thuốc duphaston mình dùng có mấy trăm thôi
10/22/2020 10:10 Trả lời
Mình thì k bik giá cả tn nhưng miễn bs hay thì cố theo chịu khó tốn lúc đầu về sau e bé lớn dần chắc k tốn mấy nữa. M dc bn tuần r
Nguyễn Huyền mới có 4tuần ah m