3 CON CUA 200K CHÁY TỎI BAO ĐỔI LUÔN NHA QUÝ DỊ 🤪

3 CON CUA 200K CHÁY TỎI BAO ĐỔI LUÔN NHA QUÝ DỊ 🤪 ➡Đợt thèm cua thèm tôm nghe bảo bên này chuyên cua nên xách con xe qua đây ăn! ➡️Quán lúc nào cũng thấy đông với mua về nhiều lắm nha! ———— ➡Cua có mấy giá lận đó! ✅200k/3 con ( bao đổi nếu ốp ) ✅100k/1 con , 150k/1 con ... ➡Tôm hùm cũng vậy ák! ✅100k/1 con, 150k/1 con , 200k 300k/1 con có hết ák ⛔Chủ quán xếp theo hàng rồi ra mình chọn giá hoy 🤪🤪quan trọng túi tiền mình thôi à😆 ———————- ✅Cua mình chọn 200k/3con : mình thấy khá ổn, cua chắc thịt. Càng thì to và tươi! Cháy tỏi vị cũng ngon lắm! Chấm bánh mì ok nhen! ✅Tôm hùm mình chọn 150k/1con: nướng phô mai béo ngậy hổng bik ngon hông mà 1 mình 1 con luôn 🤪🤪 ✅Ốc thì mình thấy tươi! Mình chấm được ốc len xào dừa béo ngon ➡70k ✅Nghêu thái tươi mà cay qá trời quá đất 😭😭 ➡50k ✅Còn ốc bông rang muối khá mặn quý dị 😥➡️50k ✅Ốc giác xào rau muốn cũng bình thường thôi! ➡️70k ⛔Giá ốc hơi cao 1 tẹo ——————- ⛔⛔Sẽ quay lại nhưng chỉ ăn cua và tôm Hùm thôi nè! ❌Lên món nhanh nha mọi người, tuy là đông nhưng ko bik chờ lâu đâu! ⏰16h- đến hết :)) ❌ăn tôm cua ko no thì kế bên có quán cơm gà MAMADELI bao ngon bao no luôn :))) ❌đây là cảm nhận riêng của mình nha :)) ❌Vô cái Hẻm 1005 Trần Xuân Soạn, bạn chạy thẳng hoài, qa cái cầu nhỏ đi 1 tẹo nữa bên phải là quán ák! ❌Hình như gần bánh tráng Cát Thy !

7 4

Thảo luận

Nhìn mà nước miếng cứ rơi
11/06/2020 18:11 Trả lời
Vũng tàu thiếu gì về đây em
Lucia KO biết khi nào về
😍😍😍🦐🦞 nhìn đã mắt thật đấy.. ngon phải biết
11/05/2020 11:11 Trả lời