Lạ đời hàng BÁNH TRÁNG NƯỚNG âm dương độc nhất Sài Gòn

Lạ đời hàng BÁNH TRÁNG NƯỚNG âm dương độc nhất Sài Gòn ✿✿Tình cờ lướt Facebook mình bắt gặp được chiếc bánh tráng nước có style lạ độc đáo, một chiếc bánh mà có thể ăn được 2 vị khác nhau luôn. Không kiềm lòng nổi, thế là mình rủ rê thêm mấy đứa bạn để cùng thưởng thức chiếc bánh Half Half thần thánh này :))) ✿✿Nếu bạn nào có ăn Half - Half Pizza 4P rồi thì đây là phiên bản kiểu Việt Nam nha :))) . Hình thức thì bắt mắc đã thế lại còn dc thưởng thức cả 2 vị khác nhau thiệt là thích mà nên gọi là bánh tráng ÂM DƯƠNG :))) . Bánh giá chỉ 25k/ cái thui mà đáng đồng tiền hết sức luôn ớ Phần nữa bánh là vị Patê phủ đầy mặt bánh, nữa còn lại là bánh tráng nướng kiểu truyền thống gồm có trứng đánh và trên mặt còn có topping ăn kèm nữa nè. Đặc biệt nha phần bánh Patê siêu béo ngậy , vị bùi bùi kết hợp với hành phi, ruốc cực hấp dẫn luôn đó. ✿✿Tuy chỉ là bánh tráng vỉa hè thui nhưng quán còn đầu tư thêm mẹt đựng trông rất sạch sẻ ăn mà đáng tiền thực sự luôn. Nếu có dịp mình gợi ý là các bạn nên thử ghé ăn món này nha rất ngon ý :3 👉 BÁNH TRÁNG MÂM 📍 183 đường Cao Thắng, phường 12, Quận 10, TP.HCM ⏰16:00 - 22:30 💵 25k

6 1

Thảo luận

nghe tên thì kinh nhưng nhìn hình thì ngon quá [2][2]
11/05/2020 11:11 Trả lời