TỰ TAY LÀM NÊN NHỮNG CHIẾC BÁNH THẬT XINH TẠI DIY BAKERY

TỰ TAY LÀM NÊN NHỮNG CHIẾC BÁNH THẬT XINH TẠI DIY BAKERY 📍 Địa Chỉ : Tầng 2 Đại Phát Plaza, 738 Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Thành Phố Hồ Chí Minh. ⌚️ Thời Gian Hoạt Động : 9:00 - 22:00 (Trừ thứ 2) 📱 Fanpage : https://www.facebook.com/BanhTuLam/ ——————————————————————— 🍓 Vốn biết mẹ không thích quà đắt tiền nên cứ đến sinh nhật mẹ là mình lại cứ vắt óc suy nghĩ mãi, không biết tặng quà gì cho ý nghĩa. Cũng may chị mình rủ lại tiệm này như kiểu xưởng, có thể đến tự tay làm bánh luôn. 🍓 Không gian ở đây xinh mà sạch sẽ lắm nè! Bánh ngọt nhiều loại với tầm giá khoảng 160k ~ 400k/cái. Mình có đính kèm hình menu ở cuối list ảnh cho các bạn tham khảo, giá này là bao gồm nguyên liệu, dụng cụ, đồ trang trí, hộp bánh hết rồi. Chỉ có vài thứ xịn xịn mới tính phí thêm nhưng cũng hông cao lắm, từ 10k đến 40k thôi à! 🍓 Sau khi chọn bánh xong thì hai chị em mình cùng nhau bắt tay vào làm. Thật ra công đoạn làm bánh cũng khá dễ nhưng do mình không được khéo tay nên mấy chị nhân viên hướng dẫn rất nhiệt tình! Bởi vậy thành phẩm cuối cùng đẹp hơn mình mong đợi! :)) 🍓Nhớ check in và share hình chụp tại DIY lên facebook cá nhân để được giảm giá 10% cho 1 bánh và giảm 100k khi làm từ 2 bánh trở lên, áp dụng đến hết tháng 10 thôi nha mọi người! Chỉ cần dành ra khoảng 3 tiếng ở xưởng thôi là chúng mình đã hoàn thành xong 2 chiếc bánh vừa dễ thương vừa ngon mang về mừng sinh nhật cho mẹ ời. Nhìn mẹ vui mà hai đứa cũng hạnh phúc quá chừng! 🍓 Gần tới Halloween nên bên này còn có bánh đặc biệt cho dịp lễ nữa. Chắc sắp tới mình lại phải qua đây làm thêm vài cái về tặng mấy đứa bạn đây! Mình thấy chỗ này cũng hợp với các bạn couple lắm nè! Cuối tuần mà hẹn nhau qua đây làm bánh là cưng hết chỗ chê! Mà nhớ đặt chỗ trước ít nhất 1 ngày cho chắc, vào tiệm trước 19h - 20h mới có đủ thời gian làm bánh nha cả nhà! Have fun! <3

3 2

Thảo luận

₫ẹp
11/07/2020 19:11 Trả lời
Nhìn ngon quá. Làm có đơn giản k mom
11/05/2020 19:11 Trả lời